Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bima ya biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kuku wa Kabanga, Mar 28, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wanajf,nina duka langu la rejareja nataka kulikatia bima,hii kitu ipo bongo?na kampuni ipi nzuri?naomba uzoefu na hata utaalam ktk hili.
     
  2. W

    Wenger JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Ipo sana hiyo. ningekushauri ukatie bima kupitia kwa Broker kuliko wewe kwenda moja kwa moja kwenye kampuni ya bima . utapata usumbufu sana kufuatilia likitokea tatizo. lakini broker yeye atakomaa nao mpaka unalipwa kwasababu yeye ndo anawapelekea biashara kila wakati anakuwa anafahamiana nao kwa karibu tofauti na wewe ambaye unakuwa umewapa biashara moja tu.
     
  3. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante kwa mchango mkuu
     
  4. a

    abdulayewade Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushauri usikatie katika makampuni ya bima ya serikali kwani incase of claims huwa hayalipi
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Asante kwa ushauri mkuu,nitatendea kazi.
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimepotea/ nimejichanganya
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama uko serious ni PM nikuunganishe na broker.
     
Loading...