Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bima ya afya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nard, Jun 3, 2012.

  1. n

    nard Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Naomba kufahamishwa na yeyote mwenye taarifa sahihi kuhusu mapato ya mfuko wa taifa wa bima ya afya. Swali langu la msingi "Ni kiasi gani mfuko wa taifa wa bima ya afya hupata kutoka katika mishahara ya wafanyakazi wa serikali kwa mwaka?" hata hivyo kiu yangu ya kufahamu hilo haitaishia hapo kwani nilihitaji kufahamu zaidi "fedha hizo zinazidi au zinapungua kwa kiasi gani ukilinganisha na bajeti ya serikali kwenye wizara ya afya?"
     
  2. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usinitie hasira hapa ni wizi mtupu mie napenda kumjua mkurugenzi wa hili shirika
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mimi namshauri mkurugenzi wa shirika la bima ya afya kuangalia uwezekano wa kuwakopesha wanachama wa mfuko huo.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    acha nipite tu.....
     
  5. n

    nard Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    sidhani kama ni sahihi maana nafahamu hata wakisema ni mikopo nafuu lazima kuna riba ni kwa nini wasitoe matibabu kwa watanzania wote bure maana hayo ndiyo malengo yao na siyo biashara!
     
  6. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ajabu ni kuwa makato ya bima ya afya huanza mara tu mtu aajiriwapo na gov.t kabla ya mwajiriwa kujaza form za kuhitaji huduma za mfuko huu. Hata mwajiriwa anapojaza form zao, huchukua miezi miwili au mitatu kabla ya kupewa kitambulisho. Wakati wote huo hela hukatwa ktk mshahara pasipo huduma kwa mwajiriwa mpya... WIZI MTUPU
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nenda ofisi zao makao makuu utapata jibu la uhakika.
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wazo zuri
     
Loading...