Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bima ya afya mpaka kwa babu Loliondo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mfukunyunzi, May 1, 2011.

  1. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hii sasa kali maana kuna waalimu walienda kwa babu kule loliondo. Baada ya kupata kikombe babu akawaambia, "haya 500 yangu ?" Wakatoa bima ya afya, babu kachoka kabisa!
     
Loading...