Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bima ya Afya kwa babu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, May 23, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kuna wagonjwa wametoa bima ya Afya kwa babu baada ya kupata kikombe,babu amesema anataka hela sio kadi ,kadi source:RFA 5:20pm
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wabongo kweli hamnazo!
     
Loading...