Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bima Mpya ya Talaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by EMT, Mar 11, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kuna bima mpya imeanzishwa, inaitwa Bima ya Talaka au kwa kimombo "Divorce Insurance". Hii bima inasaidia kupunguza gharama mbalimbali zinazotaokana na talaka, kama vile gharama za kuajiri mwanasheria, n.k Ili kuepukana na uchakachuaji wa hii bima, baada ya kuchukua bima, inakubidi usubiri miaka minne kabla ya kutuma madai yako. Coverage ni solid na unalipa premium kila mwezi kwa mwaka mmoja na unaweza ku-renew kila baada ya mwaka.

    Kama unataka kupima dalili za ndoa yako kuvunjika na kupewa talaka unaweza kupima hapa: WedLock Divorce Insurance - Divorce Probability Calculator . Ukipima na ukajikuta una high chance ya kupewa talaka, bofya WedLock Divorice Insurance - Divorce Calculator ujue utanunua bima ya kiasi gani.

    Kazi kwelikweli.
     
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    insurable interest kwenye hii insurane inakuwa nini? ndoa? hiyo ndoa inaweza kuwa na quantifiable value kwa mtu?
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmh!
    Mmmh!
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaaaaazi kweli kweli! I heard it said 'job true true'
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanx tutawatafuta tukiwahitaji
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    What the hack is this ?

    natafuta miguu na kichwa cha hii bima....
    what a crap....
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mguu na kichwa cha hii bima ni kuongezeka kwa talaka hivi karibuni wakati watu wenyewe hawawezi hata kuzigharamia.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    My dear kuoa/olewa ni garama
    kuachana ni garama pia..
    duuuuhhh

    Balaa tu..
    alietunga hii sheria
    alikuwa anafikiria nini??
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So much more to come.:smash:
     
Loading...