Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bima inawatimua kwa nguvu katika nyumba wafanyakazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Apr 13, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bima inawatimua kwa nguvu katika nyumba zake Mikocheni karibu na Chuo cha Kodi, waliokuwa wafanyakazi wake
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh! kweli Tanzania imebadilika sana!!!!!!!!
     
Loading...