Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Billioni 200 versus Billioni 21!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by New2JF, Jul 6, 2012.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Kweli Serikali imetenga hizo hela ili kuajiri madaktari wapya wa nje kutokana na mgomo unaoendelea, hii itamaanisha,
    1. Serikali inataka kuwakomoa madaktari kwa kuwanyima billioni 21 lakini kutoa billioni 200 kwa madaktari wa nje. Huu ni UJUHA wa kiwango cha juu kuwahi kutokea ( source- mimi mwenyewe)
    2. Ina maana serikali tangu mwanzo wa maandalizi ya bajeti ilijua kuwa madaktari watagoma ndio maana ilishatenga hizo hela kwa ajili ya replacement. Hii mtaumbuka
    3. Kwanini serikali inagoma kuongeza mishahara ya madaktari wakati wabunge mishahara yao imetupandishia kutoka milioni 7.5 hadi milioni 10???? bila kuwaomba ( source- mimi mwenyewe nimelipwa hivi)
     
  2. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu jana nimeuliza kuwa kama wataajiri hao madaktri kutoka nje pese ya kuwaajiri itatoka wapi, kwa nini unyanyase watu wako kwa kujikomba kwa wageni???? Hiyo ni akili kweli??????(ETI SERIKALI HAINA PESAAA????)
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Serikali muflisi hii,tokea ilipoandaa tukio la kumteka nyara na kumpiga Dr Ulimboka wenye akili walishaona namna ilivokwisha na kuchemka
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Serikali hii inanipa burudani sana! Siku hizi sina haja ya kuangalia The Commedy, huwa namwangalia Pinda na Dhaifu wanapoongea. Kwa hakika mimi na wanangu huwa tunacheka sana! Inanikumbusha hadithi tulizokuwa tunasoma Utotoni za Bulicheka na Mfalme Huhihuhihuhi. Anachofanya Dhaifu, hakina tofauti kabisa na Mfalme Huhihuhihuhi.
     
  5. New2JF

    New2JF Senior Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwasasa ni bora kuangalia KIRIKOU kuliko kutuangalia ndani ya bunge
     
  6. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    kali ya mwaka !
     
  7. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nafikiri si vibaya kwa sababu hata kura ktk uchaguzi wa 2015 watapigiwa na hao madaktari kutoka nje ya nchi!!
     
  8. New2JF

    New2JF Senior Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na ndio maana ninaipenda sana hii quote....."Some people are alive only because it's illegal to kill them." (Unknown)
     
Loading...