Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Billion 90 zinachotwa wizara moja tu ya nishati,wizara 10 sh ngapi? wapi pesa za madaktari jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 8, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Unaweza soma gazeti la leo ukahis kinyaa kuishi hii nchi
    watu wachache awazidi kumi wanaiba billion 90..wizara moja
    ukifanya mahsabu wizara 10 wanaiba sh jumla billion 900
    na hizi ni wale walioshindwa kugawana wakaamua kusauana wacha zile
    zilizofichwa..je hii nchi manasema inaitaji kukopa nje??

    Je kama wanauwezo wa kuiba billion 90 kwa wizara moja pesa za ma dk azizidi bilion
    300 kwa nini wasitoe watu waendelee na maisha ya kutibu wa gonjwa ..kama pinda anasema\
    awana hela hizi wanazoiba billion 90 tena zimeibwa wakati wa mgao wa umeme kupitia issue ya kununua mafuta ya iptl...watu wamekalia kiti wana piga mluziiiiiiiiiiii huku wengine wanakufa jamani jamani

    raisi hizi hela mnazo kwa nini msitoe mwaka huu ma dk mwakani walimu ..mwaka ujao ma eng unaofwata unatuachia weziiii tufunge vizuri na wewe bot jamani kwa nini hiviiiiiiiiii????iptl nasoma amekopa billion 200 bot kumbe anachpofanya ni kuchukua hela hum humu mtaji uko tanzania jamani msikimbie hii nchio hata siku moja akili yako tu

    ifike sasa time tuseme imetosha kama kula kila mtu afungue mdomo kwa mkao wa kula kwa garama za maandamano na nyinginezo..msiogope damu damu ni moja ya alam ya ushindi
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    watu wanagoma huku wakijua fedha zipo.
     
  3. isasuna

    isasuna Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Mi nilisikia nchi imefilisika kumbe
    bado tupo fit kiuchumi!
     
Loading...