Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bilioni 8 zatengewa viongozi wastaafu akiwemo Lowassa, wakati hospitalli zatengewa bilioni 5 tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jul 15, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa nilizozipata kupitia chanel 10 muda mfupi uliopita ktk kipindi kilichokuwa na mada inayosema tathimini ya mjadala wa bajeti 2012,viongozi wastaafu serikalini ambao bila shaka ni maraisi wastaafu na mawaziri wakuu wastaafu wametengewa sh bilioni 8 wakati hospitali kubwa za serikali zimetengewa sh bilioni 5 tu.
    Katika jambo lililonishangaza zaidi ni pale mshiriki wa kipindi aliposema kuwa miongoni mwa viongozi hao wastaafu ni pamoja na Edward lowassa.Sasa swali hapa ni je Edward Lowassa alijiuzulu au alistaafu?Au utaratibu ukoje kwa anaejua?
    Kituko kingine cha kuumiza ni nani muhimu wanasiasa wastaafu au ni huduma za afya kwa umma wa watanzania?Hivi ile hoja ya mh.Mnyika kuhusu udhaifu na kwa mambo kama haya kwanini watu wasiamini kuwa kuna udhaifu?Hivi hii ni serikali gani isiokuwa na uwezo wa kupanga vipaumbele?kwa mambo kama haya unatarajia migomo itaisha nchii hii wakati watu wanaona,wanasikia na kusoma yanayotendeka serikalini?Hivi watu wakigoma ni kweli wanashawishiwa na vyama vya upinzani au wanashawishiwa na mipango mibovu ya serikali?
    Chama legelege huzaa serikali legelege na bunge legelege.
     
  2. B

    Bijou JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Swali la kujiuliza bajeti ya watu MILIONI 40 dhidi ya VIONGOZI wastaafu 8, eh Mungu legeza mioyo ya wote maono yaelekezwe KWA watanzania walio wengi AMEEEEEEEEEN
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenena.
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wa Tz tunacheka na nyani acha tuvune mabua. Viongozi wa nchi hii ni zaidi ya nchi ya kusadikika.
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Bora tugome wafanyakazi wote, Strike Strike forever maana tunalea USE*******
    Nchi hi kumbe ni ya viongozi pekee, kwa nini hawataki kutibiwa Bongo?
     
  6. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Sitaki kuamini!!!


    images(5).jpg images(5).jpg
     
  7. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maza FANTAAAAAAAA.
     
  9. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu.
     
  10. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  12. M

    Mkandara Verified User

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii ndio mimi husema Waafrika Ndivyo Tulivyo - haingii akilini kama tunavyosema ati - Kuvuja kwa Pakacha nafuu ya Mchukuzi!!... methali kama hizi ni za Kitumwa, sii za watu wenye kujali nguvu ya uzalishaji na wajenzi wa nchi zao. Hili linchi letu laana tupu imetupata na sijui kama kuna mganga..
     
  13. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Tatizo la Watanzania ni Maneno mengi sana halafu Vitendo sifuri, Hapa yakipangwa hata Mandamano watu wanabakia kukaa Barabarani kutazama mandamano, Na viongozi wanatumia sana huu udhaifu wa Watanzania kuwa waoga kufanya watakalo, na mwisho wa siku mnakuja kuhubiriwa amani,

    Haya matatizo yataendelea mpaka pale tutakapo acha kufanyia maandamano kwenye vijiwe vya kahawa na humu ndani, na tusiwaachie wachache kama CDM kufanya kazi pekee yao,
     
  14. D

    Dina JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi tufanyeje ili wote tutoke barabarani jamani, manake hii imezidi sasa!
     
  15. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna umuhimu gani wa kumtaja lowassa hapa kwanini hujamtaja warioba au sumaye?
     
  16. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Siasa za nchi hii zinawanufaisha wanasiasa wa chama tawala. Pesa zote zinaishia kulipana wao. Hakuna mikakati ya maendeleo wala huduma za jamii.
     
  17. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,432
    Likes Received: 13,440
    Trophy Points: 280
    Mshiriki wa kipindi aliwataja wote watakaonufaika ila kwa huyu mh.aliweka msisitizo na mimi nimeendeleza.
    Mjumbe hauwawi.
     
Loading...