Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bilioni 8, na milioni 500 ya dhamana kwa Iddi simba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOMA, May 30, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kweli Tanzania imeendelea kuwa shamba la bibi kwani baada ya Idd Simba jana kufikishwa mahakamani na kesi hiyo kuahirishwa alitakiwa kutoa hati yenye thamani ya milioni 500 kama dhamana lakini Idd Simba alivunja rekodi baada ya kutoa hati ya bilioni 8 kama dhamana
    swali;Jamani hivi bilioni 8 ni fedha zake halali kweli?
    Kama sio kwanini asifunguliwe kesi nyingine ya ufisadi?
    Nawasilisha
    source ITV
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....Iddi Simba anataka kuudhiirishia umma kuwa yeye anapesa na ababaishwi na vijisenti(milion 500), hapo CAG anabidi afanye kazi haswaaa.
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mzee yuko safi aibu yaani kwa ujumla ananuka pesa.Ndo wazee wachache waliokuwa wanawaza pesa enzi hizo na kweli wamezisanya safi sana.Mkuu mtu mwenye pesa siku hizi unatakiwa umpe hongera sio umshitaki kupata hela inahitaji akili ya ziada.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bilion 8!!!!!!!!
     
  5. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Iddi Simba ni mwizi wa siku nyingi(big time criminal),kuna mtu anaozea jela na kesi kadhaa bado zinaendelea(Maranda EPA cases),huyu ni mtu wa karibu wa Iddi Simba yaani kijana wake wa kazi (home boy), na deal zote za EPA Iddi alikuwa architect na inasemekana yeye ndiye kala mzigo mkubwa kuliko hata huyo anayeozea jela.
     
  6. L

    Likavenga Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hizo bilioni 8 zinaweza zisiwe au zisiwe au mchanganyiko.Ujue yule ni mfanyabiasha mkubwa na ni wa siku nyingi.Na hiyo inawezekana ni sehemu tu ya utajiri wake.Nchi hii kuna watu wanaogelea kwenye utajiri bhana.
     
  7. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    IDD SIMBA sio muha ni mrundi wa Bujumbura mtaa wa Kayenzi,babayake anaitwa mzee Simba Dume mpaka miaka ya 1997 alikuwepo hapo Kayenzi na ndugu wengine wa Idd Simba,sijui uraia wake aliupata vipi
     
  8. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mdau mkubwa wa taasisi moja ya kukopesha pesa hicho kiasi ni kidogo kwake.
     
  9. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Sio siri, sema PRIDE!!!

    Kwa jeuri hiyo ya fedha kesi ndio imekwisha hiyo...!!!! (Kwa kuweka mawakili shupavu na wazuri).

    Tanzania wanaohukumiwa ni mwizi wa kuku (Shs. 10,000) anaefungwa miaka 3 ambapo gerezani atatumia shs. 3,000/= kwa siku kwa chakula, bado gharama za mavazi, malazi, usafiri, matibabu na ulinzi. (Hapo ni baada ya kubahatika kukwepa hukumu ya wananchi wenye hasira kali!!).
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bilion 8!!!!!!!! ,,,duuuu
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nakubali
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SEMA PRIDE TANZANIA
    Directors
    1. Iddi Simba (Chairman)
    2. Mrs. Christina Nsekela
    3. Mr. Salmon Odunga
    4. Mr. Jonathan Campaigne
    5. Mr. Damas Dandi
    6. Mr. Rashid Malima
    7. James Obama
    Management Team
    1. Mr. Rashid G. Malima – Managing Director and Secretary to the Board
    2. Shimimana Ntuyabaliwe - General Manager
    3. Mr. Alfred Kasonka – Finance Manager
    4. Mr. Andrew J. Odunga – Chief Internal Auditor

    5. Mr. Maximillian Muhula – PA Human Resources Development
    6. Ruta Kakoki - PA - Human Resources
     
  13. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hana kijumba cha Milion 500 mlitaka afanyaje?
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni fisadi wa kufa mtu.Tutamuadabisha kwa T.2015.CDM VIA M4C NGOJA KWA SASA AMALIZIE KULA BATA.
     
  15. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mwizi mzoefu hafungwi ameiba toka enzi zile za uwaziri,huyo mzee ni master wa dili za magumashi hapa town hawamuwezi.
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unajua ile 1b enzi za vijisenti ilipewa publicity kirahisi sana.
     
  17. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu ndiye yule Idd Simba ambaye ni mwenyekiti wa 'wazee wa DSM' amabo mheshiwa Rais anawatumia kuwakilisha ujumbe kwa watanzania wote ikiwa kuna jambo tete nchini kama mgomo wa wafanyakazi/ madaktari n.k ? mwenye kujua naomba anijuze tafadhali.
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ile PRIDE ni NGO iliyopata pesa za mtaji kutoka NORAD, Idi Simba ni Mkurugenzi ktk Bodi na hana hisa yoyote, ingawa kwa kuwa PRIDE inabadilika kuwa PLC wanapigania sana ili Wakurugenzi wagawane huo mtaji kama hisa zao binafsi na sijui wamefikia wapi.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Idd simba mutu ya pakee ina fedha chafu hiyo murundi.
     
  20. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kazi ipo hapa
     
Loading...