Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bilioni 40 za rushwa zarudishwa serikalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Oct 18, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mfanyabiashara mkubwa Reginald Mengi ameshusha tuhuma nzito kuwa Serikali ya Tz imerejeshewa fedha ilizoibiwa kwa njia ya rushwa miaka miwili iliyopita na mfanyabiashara ambaye hakuona hata haya kujitangaza hadharani kuwa alipokea fedha hizo kama rushwa na baada ya miaka miwili akagundua kuwa ni rushwa ameamua kuirejeshea serikali nayo imeipokea kwa mikono miwili na kumsifu kwa moyo wake wa kijasiri!!!!! dah kwa mtindo huu wezi zote siyo wameiba hata wewe aliyekuibia muombe tu akurudioshie yaishe!!source ITV
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hukuilewa hebu dadavua tena uilete.
     
  3. c

    chante Senior Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Au ni sharti alilopewa bwana mengi na YM &wakili wake MB atangaze hvyo(kumsafsha ym) ili asilipe ile shilingi moja (1/=) ?maana mpaka dakika ya mwisho ktk ile kesi bwana mengi alikuwa kashikwa pabaya na akina manji,marando..!anyway, i stand 2 be corrected,me mgeni humu jf!
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Niko mbali kidogo naomba waliopata taharifa kwa uzuri watudadavulie kwa uswafi
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kuna thread inaendelea upande wa pili wameelezea vilivo hebu itafute
     
Loading...