Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bilioni 2 ...Zatumika kuwapeleka Training wanafunz wawili...Kudadadadadadki....Hii Ndo Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wakufulia, Nov 4, 2011.

  1. W

    Wakufulia New Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli ww Kama kiongozi mwenye Mapenzi mema na Nchi yako na Kizazi kijacho Unaweza kufanya Madudu kama hayo kweli...Unapitisha hela ya Mwananchi wa kawaida na Kuibariki kutumika kijinga namna hiyo Kweli.............................
     
Loading...