Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bili ya Umeme

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Richbest, Jan 20, 2012.

  1. R

    Richbest Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habar za wikiend wadau!ìvi karibun tanesco walivyopandisha umeme nikasikia unit moja ni sh 60 ila mwenye nyumba wangu anatutoza sh 215 kwa unit na matumiz yangu ni chin ya unit 50!naomben ufafanuz zaidi!
     
Loading...