Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bili kiboko

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Badu, Aug 9, 2012.

  1. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa kapokea bill ya maji ya
    mwezi dec 2011, milioni 3
    akaamua kuwapigia simu
    DAWASCO: Haloo, naona na bill ya
    yale mafuriko nimeletewa mie.
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    khaaaaa khaaa kha ha ha............!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na kweli maana si kawaida au siku hizi wanapitisha mabomba yao kwenye nguzo nini?
     
  4. b

    bizoocomplex Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wa dawasco alikwenda kwa b mkora kudai bili ya maji mambo yakawa kama ifuatavyo:
    MTOTO: mama kuna baba yupo hapo nje ameleta bili ya maji
    BI MKORA: mwambie kama hiyo bili ni maji ya mvua anisubiri nakuja kwa sababu jana ilinyesha LAKINIIIIIII
    kama ni ya maji ya dawasco muulize kama amevaa element.............
    HE jamaa kusikia vileee mdogo mdogo kama sio yy
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    acheni izo nyiee... hahaaaa
     
  6. G

    Getsemane Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea DAWASCO wewe!!!...
     
  7. X

    XANDRIA Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wachaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Shaba pub Mbeya.
     
Loading...