Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bilali kanichekesha sana, kweli "WASOMI NI CHAKULA CHA WANASIASA"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, May 5, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    "RAISI Kaagiza PCCB Kuchunguza na kuwachukulia hatua wanaohusika na ubadhilifu"

    Nilicheka sababu kuu mmoja PCCB huwa hawana uwezo wa kushugulikia rushwa kubwa mpaka raisi awaagize. Tena hufanya kilakitu kwa jinsi watakavyotumwa na matokeo yake ni KUPAMBA RUSHWA TU.
    Na wasomi wote walioko TAKUKURU kuendeshwa hivyo kweli wasomi ni chakula cha wanasiasa.

    PILI UMAKAMU NI CHEO kisichokuwa na madaraka hivyo huyu anapiga kelele tu..

    Tatu raisi kasema Mawaziri hawana makosa ila watendaji wa chini wanawafanyia hiyana je anafikiri kuna hatua hapo?

    Zamani nilipoona POLISI wanatumika kisisa nikajua elimu ndogo

    Taratibu maafisa usalama nikazani labda hao nao waliiba tu mitihani

    TAKUKURU walivyotumiwa kwe chaguzi kisisa na kumsafisha chenge nikaguna

    MAHAKAMA zilivyoanza na Nguza, KESI ZA MGOMBEA BINAFSI. Zombe,EPA, KESI ZA UCHAGUZI mh kweli

    "WASOMI CHAKULA CHA WANASIASA"
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh, wabongo kwa kuiga hamjambo.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
    .
    "WASOMI NI CHAKULA CHA WASIOSOMA(WANASIASA)".
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha wasomi wamekubali kutumiwa na wanasiasa. I remember one hot afternoon pale kisonge, mzee Bilali pledging to upholds tenets of human rights to a maltitude of "perplexed" faces. "Damu ya Mzanzibari ni precious sana" he stressed. Before 'a cock swallowed a grain of maize' as my friend Onyango is found of saying, the powers that be massacred tens of wazanzibari in Pemba sending many scampering for safety in Shimoni Mombasa. Damn! We need a truth and reconciliation commission.
     
  4. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ipo siku ujinga utatuisha na yanayotokea sasa yataandikwa na kubaki kumbukumbu maishani mwetu
     
Loading...