Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila ya haya hata kidogo, JK amfyagilia Mudhir Mudhir

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Oct 21, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mudhiri Mudhir ambaye alijichafua mwenyewe kwenye sakata la Mkataba wa Buzwagi pale alipolishinikiza Bunge kumsimamisha Zito Kabwe kwa kufichua ufisadi uliokuwa unaendelea serikalini JK bado anamwona ni lulu hapa nchini.

    Katika hali ya kuonyesha kiburi kisicho na mwisho, Jk amegangamala kuwapigia debe wagombea wa CCM kama akina Rostam Aziz, Edward Lowassa, Basil Pesambili Mramba na wengineo wengi ambao katika utawala wa Jk walikumbwa na Kashfa nyingi nzito.

    La kushangaza ni pale JK anapoona ili kuua makundi ya chama chake cha mafisadi ni kuwapiga changa kama akina Mudhir ambao siyo wasafi hata kidogo.

    Lakini safari hii, wapigakura tumesema hatudanganyiki...........

    Soma Uhuru ya leo kwa habari za nyongeza kwenye habari hii ingawaje zimeficha ukweli huu nilioutoboa hapa...............
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo dhambi ya mudhihir ni kukemea ukikwaji wa kanuni ya bunge uliofanywa na mbunge?!
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ....eeh hivi gazeti la UHURU bado lipo? maana huwa silionagi kwa wauza magazeti siku nyingi. ofisi ninayofanyia kazi (ya serikali) huwa inanunua magazeti manne kila siku for 5 years now since I joined but not that one (mwananchi, nipashe, daily news, majira na citizen)
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Kwani Mudhihir anagombea tena?
     
  5. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mudhihir....Mudhihir..........Mudhihir Mudhihiiiiiiiiiiiiir................
    nshamkumbuka uyo kiumbe mana alizani atakaa bungeni adi kufa akamweka nje kwa muda mwanaarakati zito lakini akarudi na sasa anagombea tena kigoma.. ila uyomudhihiri ndo kafa KIBUDU
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    wewe binafsi mdhihir amekukosea nini?. Yeye akikosa ubunge wewe unapata nini?. Kama angekuwa mbunge wewe utakosa nini?: kama wewe ndo zinto its fine, kama siyo, jaribu kuwa generous.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Muulize mwenyezi Mungu aliyemkata mkono wa kuume...kama adhabu
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe Zitto alipofukuzwa bungeni ulinufaika nini? Unataka tuwe generous kwa nani sasa? CCM?
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka huko umeenda mbali
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    eeeeh jk tena
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
    Rutashubanyuma, mnyonge mnyongeni, lakini haki yake mpeni, kwa vile Uhuru ni gazeti la CCM, wewe ulitegemea nini?, kulishutumu Uhuru kwa kuifagilia CCM ni kuwaonea bure tuu bila sababu, maana kufagilia ndilo jukumu lao.

    Kusema kweli mimi nilishaachaga zamani kulinunua uhuru, ila juzi juzi nilipata surprise ya mwaka, nikiwa mikoa ya Lindi na Mtwara, nikauliza gazeti nambari moja kwa kupendwa huko, nikitarajia kusikia ni Mwananchi na Nipashe, waliponiambia ni Uhuru!...sikuamini ila ndio hali halisi.
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapana, dhambi ya mudhihiri ni kushabikia kutolewa nje mbunge aliyekuwa akipigia kelele mkataba wa kifisadi.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi nimejibu hoaja kijembe kwa kijembe...thats all
     
  14. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Kaaaaazi kwelikweli!!!!!
     
  15. BabaK

    BabaK Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wewe binafsi mdhihir amekukosea nini?.
    Mdhihir na watu kama yeye wamewakosea watanzania kwa kufikili Tanzania Ya leo itakuwa kama zama za kidumu cha..........Bila kuweka masilahi ya taifa mbele.
    Yeye akikosa ubunge wewe unapata nini?.
    Ni hatua mojawapo mbele ili kulifanya Bunge letu liwe na tija
    Kama angekuwa mbunge wewe utakosa nini?:
    Yeye ni historia kwenye hilo siwezi zungumzia
    kama wewe ndo zinto its fine, kama siyo, jaribu kuwa generous.
    Nadhani wewe ni mjukuu wa mudhi.......
     
  16. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu nasikia Mudhihir hakupata ajali na kupelekea kukwatwa mikono kama ilivyoripotiwa kwenye vyombo vya habari ila alikamatwa aki[NENO BAYA] na mke wa mtu. Justification
    1. Hakuna sehemu nyingine ya mwili iliyoumia sispokuwa sehemu tu ya mkono mmoja
    2. Jeraha lilionekana kama la panga au kitu chenye ncha kali
    3. Hakuna aliyeshuhudia ajali hiyo
    4. Mbona aliwahi kupona sana
    5. nk
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    wote waliokatwa mikono na miguu ni laana ya mungu kwa kumkemea zito?
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    tuwe generous kwa ubinadamu:mdhihiri ni binadamu na yeye si chama:anapopata janga nilake binafsi na si la chama chake.
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    sisherehekei yeye kupata ubunge na wala sisisitiki: ila si utu kufurahia yeye kukatwa mkono.
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ndio maana sisi tunasema , mtuchague maana UFISADI KWETU MWIKO.
    [​IMG]
     
Loading...