Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila Watu Kujitoa Mhanga Nchi Hii Haitakombolewa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 1, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Huu si uchochezi. Atakayeona hivyo, basi na aone hivyo.

    Ni ukweli.

    Wananchi wanaamua hivi, kikundi kidogo kabisa cha mabepari/mafirauni wanaamua vinginevyo wanavyotaka kwa maslahi binafsi.

    Hakuna demokrasia Tanzania.

    Sasa tuamue...kama tunajitoa muhanga au tuache tukilia kwenye miba wakati wenzetu wachache wakitutawala kwa mabavu na kuishi maisha ya peponi.
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Waseme wengine lakini sio mimi!!!!!

    NI KWELI NCHI HII BILA KUJITOA MHANGA MAMBO HAYAENDI, moto huu wa mapinduzi utapoa baada ya uchaguzi na PALE VYAMA VYA UPINZANI VITAKAPOKUBALI MATOKEO!!!!!!!!!!!!!!! eti wastaarabu

    SLAA WE DECLARE YOU THE REAL WINNER!!!!! , watu tuingie barabarani na angalau FFU na polisi wapate kazi ya kuwatawanya wakombozi na wanamapinduzi wa kweli!!!

    CCM ni wakoloni na SAA YA UKOMBOZI NI SASA!!!!
     
  3. V

    Vitus mkumbee Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kama mimi nina uchungu sana
     
  4. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hili nimelisema toka zamani kamwe ccm haiondoki kwa sanduku la kura, ni lazima watu tuingie barabarani na dunia nzima ijue kuwa hawa jamaa wametuchosha. Tuondoe woga, tujitoe kafara kwa ajili ya taifa letu.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu ngoja tusubiri matokeo yote then tutaamua nini cha kufanya. ni vizuri kuchukua maamuzi scientifically. jambo moja muhimu ni kwamba wananchi wapo tayari kuunga mkono kwani wengi wao wameshangazwa na matokeo ya kura za urais. Dr. Slaa na uongozi wote wa chadema tulizeni vichwa kabla ya kutoa tamko na mwelekeo wa mapambano mengine mpaka kieleweke.
     
Loading...