Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila "vijisenti" kumbe hutulia..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Mar 3, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kuna mama mmoja jirani yangu ambaye siku hizi tabasamu halimtoki mdomoni...............nilipomwuuliza hizi nderemo ni za nini jibu alilonipa liliniacha kinywa wazi nikapigwa na butwaa..........................akaniambia jeuri yake sasa kwisha.....................nilipomwuuliza nani huyo akasema si huyu mzee wake sasa "vijisenti" hana na amekuwa na kauli nzuri na hana dharau tena............akaniambia sasa hivi ni muungwana sana.........na akaongeza kashika adabu na Mungu ni mkubwa.......sala zake Mwenyezi Mungu amezisikiliza............na ya kuwa mumewe sasa anahangaika kutafuta ugali wa watoto wake bila zengwe.............Ama kwa hakika kumbe "vijisenti" tunavipenda lakini kumbe vyaweza kuleta mtafaruku ndani ya familia........................lol
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Vijicent ndivyo vinawafanya mizee in their 50s n 60s kujiona kuwa they r sikstin na kufuata vimiss samwea! Na asikuambie mtu, ndoa huharibiwa zaidi na hizi nyumba ndogo zifuatazo mapene!
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pesa ni sabuni ya roho bana
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Rutashubanyuma ulikuwa wapi? ulipotea mkuu.
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mwenye tabia haachi kamwe hata vijisenti vikimuishia atapata njia tu ya kuendelea kufanya upuuzi wake, kamwe siwezi kuomba riziki ipae ili eti mwenzangu atulie, zaidi angeomba Mungu mumewe abadilike au pia angejaribu kumbadili taratibu. Kwasababu akizishika tena atarudi kule kule. Sasa whats that?!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    vimiss lazima tuwaelewe.................wengi wao shule hawataki, kazi za mikono hawataki......................lakini kumpakata babu wanaona ni kazi laini ili mradi wapate mkate wao siku husika.................
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mwanadamu huwezi kumbadili ila Mungu tu ndiye awezaye yote..............akzipata nitawajulisha kama karudia kulekule au sasa umri na uzoefu vinamwongoza kwingineko........
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Dubu acha kujitetea.......................mimi at JF ninafahamika kama......................"never miss."

    kwa hiyo ukisema nimepotea wote tunajua ni wewe umekuwa bubu hapa JF............
     
  9. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Huyo mama ni wa kuogopa kabisa. Hawezi kumuombea mumewe asiwe na hela, wakati hela ndio zinafanya maisha kuwa mazuri. Alitakiwa ktumia mbinu nyingine kumrekebisha. Nakumbuka kesi moja ambapo mama mmoja alienda kumshtaki mumewe kazini kwake kwamba anatoa wapi pesa nyingi namna ile kila mwisho wa mwezi (mumewe alikuwa paymaster jeshini na ni kipindi mishahara ilikuwa inalipwa dirishani), walipochunguza jamaa akafukuzwa kazi. Ingawa sipalilii wizi lakini huyu pia ni aina ya wanawake wa ovyo namna hiyo.
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nilimaanisha kumbadili tabia sio uumbaji!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    umeshauri alitakiwa atafute njia mbadala ya kumrekebisha mumewe lakini hukutoa mfano wa njia ipi.....................lakini ufahamu mwanadamu ni kiumbe cha ajabu..........mara nyingi akupendaye ndiye ukimkorofisha huamua kukuchukia sana...............na huona kheri mkose wote kulikoni akose pekee yake...
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Siyo huyo mama tu hata mimi pia, kama hela ndio inayomtia dharau na kujiona very hata mimi ningemwombea awe masikini, tule bamia na mlenda wetu lakini heshima ipo ndani.
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanamke gani anaye omba mme wake awe masikini, huyo mwanamke wakumpa pole nadhani hazimtoshi.
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    nilikuelewa vivyo hivyo.tabia ya mwenzio iko nje ya uwezo wako...................labda matendo yako ndiyo silaha yako ya mwisho.....
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    tatizo ambalo hulioni ni kuwa hakuolewa kwa ajili ya kula,..............hata kwao alikuwa anakula............kama penzi halipo huo ndiyo umasikini mkubwa kulikoni ule wa mavituzi........................
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Tupo pamoja kwenye hili..................Madamex..............
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabisa kabisa sijuwi wanawake wengine wanapenda vipi aisay, unaolewa na mwanaume humpendi hio nayo noma.

    Kama anampenda amme wake asinge muombea mme wake awe masikini hata siku moja.
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo kitu nimejaribu nimeshindwa, hata nilipotaka kung'anganiza roho kwa ajili ya maslahi mengine lakini moyo umekataa, nikabaki najiuliza swali hilo hilo
     
  19. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amyner umenena

    Unamwombea mumeo UMASIKINI ili atulie,??????,Kweli itasaidia??? au atabadirisha tu viwanja na utaratibu???

    La msingi piga magoti mwambie Mungu akurekebishie huyo mumeo awe wako
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyo mama lazima ana matatizo
     
Loading...