Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bila v8 jangwani No!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashami, Jun 8, 2012.

  1. mashami

    mashami Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hii jamani!
    katika pitapita zangu mtaani na mitandaoni watu wamekuwa wakifunguka kuhusu mafuso,trekta,malori yanatumiwa na WAOEMU kuwabeba kwenda kwenye mikutano yao..sasa wamesema bila V8,hammer,vx,bmw hawataenda huko jangwani kutokana na mafuso mengi kuwabeba kama mizigo na kuwabananisha sana kiasi cha kukosa hewa....

    Mytake; Kwanini chama tawala mnajaribu kushindana na nguvu ya umma sisi huwa tukishatangaziwa mara moja tu inatosha..!!
    M4C ITAWAUMBUA
     
  2. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwaya, wanabongo fleva , ze komed, na vikundi mbalimbali hivi ndio vnatufanya tuhudhurie kesho. Maana pesa ya kuingilia kwenye kumbi mbalimbal ha2na. Kwahiyo lazima kesho twende. Tunafuata burudani, sio akina Nape na CCM wenzake.
     
  3. mashami

    mashami Senior Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usisahau kachumbari naskia kuna kipunga
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama huna dekio kwako waweza ambulia ri-tisheti, ua rikitambaa ra kufutia meza ama madirisha
     
  5. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Jamani Khanga ,Kofia na mitandio ya kijani tunapata wapi bure ili kesho tuende!mwenye taarifa jamani
     
  6. mashami

    mashami Senior Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    riz1,tume ya katiba,rejao,nnauye jr watakufaa kwa hili
     
  7. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa! Kamwe CCM hawapawezi Chadema square
     
  8. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa ,ila sijawaona humu wanielekeze
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kumbuka kwenda na ndizi kuna mpunga!
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Watajitokeza tu,kutoa rushwa mchana kweupe kwao ni jambo la kawaida
     
  11. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo na hela wanatoa hee!!ili niwaone nipatiwe au ni rushwa ya namna gani
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pale lumumba, ulizia mtu anaitwa nape of. Na 9. Ukimkosa nenda n.2 ulizia mzinzi mwigulu, ka naye katoka basi ingia na 4 utmkuta lusinde na secretari wake mobimba, usigonge hodi.. Choma ndani na usisalimie mtu hawatakuelewa ,we poromosha matusi ya kutosha utpata huduma kwa haraka,ikishindikana kabisa nenda msitu wa gombe kaulizie.........stivin.
     
  13. M

    MJUKUU WA CHIEF Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumesha wazoea hawanaga objective mpaka makamanda wa anze ndio na wenyewe wanapata pakuanzia si unaona na kina membe wameanza kwenda majimboni?Usishangae na kesho mkapa kujilipua tena kama kule meru.
     
  14. mashami

    mashami Senior Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatuna tatizo nao tunasubiri sera zao za maudhi na za kudanganya umma!
     
  15. mashami

    mashami Senior Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli kamanda hakuna chama chochote tz hii inaweza jaza kama CHADEMA na raia huwa wanakuja wenyewe hakuna cha mafuso wala wali
     
Loading...