Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila uwepo wa CHADEMA nani angekemea ufisadi, unyonyaji na uonevu unaofanywa na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Viol, Jun 3, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Wakuu mpaka leo sijaona chama ambacho kimetoa watu wenye msimamo na umoja kama CHADEMA, kuna vyama vipo tena vingi ila havisikiki, hata hakukwepo viongozi mmoja mmoja wa vyama vingine ambao walionyesha misimamo, kama walionyesha basi ni kwa mda tu na baadaye kugeuza misimamo yao.

    Bila Chadema kuwepo hii nchi ingekwaje na hawa CCM wangejichotoea rasimali za nchi kwa kiasi gani wakati sasa hivi wanapigiwa kelele na bado wanazichota, kusingekuwa na chama chenye msimamo nchi ingeshafikia wapi.

    Nawasilisha
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Tambwe hiza
     
  3. L

    Lapton2005 Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna
     
  4. M

    Mkira JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    MBUGA ZOTE NA MIGODI YA TANZANIA NA ARDHI VINEGUKWA VINAKARIBIA KUMILIKIWA NA WATU WASIOZIDI 100,MOSTLY MALECELA,S MWINYI'S KIKWETE'S,KIGODA'S, SUMAYE'S' LOWASA'S FAMILIIES, BAADA YA HAPO WANGEHAMIA KUUZA HATA WAKE ZETU NA KUHAKIKISHA TUNAbebeshwa kodi za kila aina hata kusikiliza redio, nyumba yako nk! rizt1 anegkuwa sasa ana makampuni ya mafuta kila wilaya ya tanzania!!
     
  5. Mtuhurumawazo

    Mtuhurumawazo Senior Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani wangenyamaza kimya maana pamoja na kuwepo CHADEMA bado wanaiba mali ya umma
    Mafisadi:evil::evil::evil: wa ccm hata mchana kweupe:A S-baby:.
     
  6. Mtuhurumawazo

    Mtuhurumawazo Senior Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niwakati wa chama cha upinzani (CHADEMA) Kuongoza nchi kwanzaia 2015, Mafisi wametuchosha.
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Bila CHADEMA tungeaminishwa kuwa ufisadi ndio haki na anayekataa ufisadi ndio mbaya wetu waTz. Licha ya CDM kukomaa lakini bado mafisadi ndio mashujaa huku mitaani kwetu kwa mali walizonazo na sisi tunaoishi kwa halali na vipato vya kawaida tunaonekana mafala.
     
  8. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CDM imefumbua macho ya waTZ wengi ila kuna baadhi ya wanachama wake waliokosa busara na kuleta bangi katika mambo ya maana ndo wanaharibu
     
  9. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ufisadi ulianza kukemewa tangu na tangu,Mrema moja wapi.
     
  10. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    When did you build interest on politics?
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    I should ask you the same question. Kutoka kwenye profession ya udaktari baada ya kuendesha migomo na kuona haina maslahi au?
     
  12. K

    Kyindokyakombe Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila CHADEMA hata nchi yetu isingekuwepo maana ingekuwa imeshauzwa.
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Said Bagaile ule mgomo usiotekelezeka wa wewe kukata tawi lamti uliuoukalia umefikia wapi, maana tayari mgodi wa dhahabu wa nzega karibuni utakuwa scraper kabisa.
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Level M4C na kauli mbiu ya vua GAMBA vaa GWANDA ni mchakamchaka wanamagamba wako ICU.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...