Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bila umeme na maji inawezekana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tumwe273us, Sep 8, 2011.

  1. t

    tumwe273us Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ni mpya kidogo humu ndani ila naomba kuuliza swali hili
    Kwa mtazamo wangu naona bila maji na umeme inawezekana kwani yapata miaka mitatu bila umeme na maisha yanasonga mbele hasa sisi wa kijijini haina shida na hata maji kwetu ni poa kwani hata maji yenyewe ni ya visima na muda wa kulala ni saa 12 jioni hivyo hatuitaji umeme>hapo vp???
     
Loading...