Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila pesa ya rada neema ya vitabu na madeski isingepatikana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitenuly, Jun 26, 2012.

  1. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kwa serikali, sababu haikuwa na mkakati wowote wa kutatua tatizo la upatikanaji wa vitabu na madesiki mashuleni kwa nini wazazi na watanzania wote kwa ujumla wasifanye kama madakitari wanavyofanya sasa? sababu serikali imeshindwa kututendea haki, mtu mwingine hawezi kufeel njaa yako, ni juhudi zako zinatakiwa ili utafute lishe, waheshimiwa wako mjengoni w wanaendelea na hotuba na mikakati mingi isiyona utekelezaji, na hii imekuwa ni hisitoria ya bunge,UKWELI NI UHURU, TUAMKE WATZ, COME ON TANZANIAN,
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hizo hela za RUSHWA zinagombewa kama mpira wa kona, wakati DR. Slaa anashupalia swala hilo walikuwa wanamuona mzushi, magamba hawana maana
     
Loading...