Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila milioni mbili 'simvuli'i mwanaume chupi na sijaona mwanaume wa 'kutemebea' na mimi mji huu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, May 1, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii maneno imetamkwa na dada mmoja wa kihaya aliyeajiriwa karibuni
    ktk ofisi ya serikali, wilaya moja mkoani Manyara. Ajabu kayatamka
    haya maneno mbele ya wanaume watumishi wenzake wakati akipata
    chai kwenye mgahawa mmoja. Vidume wakataka kujua jeuri ya
    hii maneno inatoka wapi haswa ukizingatia kuwa mshara wake
    ni TGS D-watumishi wa umma mnaweza mkajua hako ka-salary
    kalikompa hiyo jeuri.

    Hadi sasa, list kama ya watumishi 6 (wa idara ya uhasibu) tayari
    wameshampanda. Uzuri ni kwamba kauli sasa imegeuka na
    kuwa 'aaaggrr wanaume wa hapa wote ni washenzi tu'.
    Kwa mshahara wa TGS D, wengi tulikuwa tukijiuliza 'tuone ataishije' mjini
    hasa kutokana na jeuri yake aloionyesha kwa wanaume.

    Ujanja waloutumia wanaume walompanda, ni kuchelewesha malipo
    ya madai yake kila alipoyaleta na kuhakikisha muda wote haendi safari
    za nje kikazi kwa muda kama wa miezi 6. Alipokuwa akilalamika njaa,
    ndipo wakware walipotuma maombi na kukubaliwa kiurahisi. Mbaya
    zaidi kila mwanaume alipokuwa akienda 'kumla uroda' alihakikisha anawaambia
    wanaume wenzake waje kwenye Guest husika ili wakati wanatoka
    hao washikaji wawashuhudie.

    My take:Kina dada warembo, chungeni sana kauli za kujisifia mbele za wanaume
    Wanaume wana njia nyingi sana za kuweza kukupotezea heshima mbele
    ya jamii.


     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nyie ndo hamkumuelewa huyo mdada! Yeye anataka kuchukuliwa na nyinyi nyote bila nyie kuwa na kinyongo sasa the best way ni kuwa'challenge'-Si anajua wanaume type nyingi ukiwatukania hayo mambo wako radhi wafe trying to reclaim their ego
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    May Day
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwamba thamani yake ni hicho kiasi?? ah mbona anajishusha? thamani ya uanamke wake na utu wake haipimwi kwa pesa aeti........na inflation kubwa kila kukicha?
     
  5. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo wafanyakazi bora hao
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hajui thamani ya mwili wake,na kaamua kuigawa kama pipi kwa raha zake......
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    See....stupidity to the maximum!!! Wanaume mia mwagombea penzi la mdada mmoja mpaka mwafikia kukusanya akili zenu ili mumnyasenyase kwa kumnyongea safari za nje......hiyo ni AKILI MATOPE?? Alafu kwa kufanya hivyo mnafaidika nini hata mjisifie? Na nyie mmeacha kabisa wake nyumbani/wapenzi eti mwaenda kazini.........ptuuuuuuuu...kichefuchefu!!!!!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    you never know with women....
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    2 M kwa 'K' moja? ina nini hiyo 'K', inapiga taarabu? ina fukiza uthuri au inapoza na kupasha moto kama AC? ina meno?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una kesi kubwa na mch nitafute
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndege mjanja lake tundu bovu.....
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Siku hizi mambo yamebadilika, mtu anayejisifu kwa kugawa uroda kwa dau kubwa watu wanamkimbia. Aidha, anayejisifu kwa kwa na wadada wengi ni hatari kwake na kwa waliokaribu yake.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mpango mzima wa kumkomoa, yeye si aliwaona wanaume wa pale washenzi!
    sasa mpaka hapo atakuwa amejifunza kwamba 'shughuli' ni watu, na haitegemei hao watu wana hadhi gani mbele yako, wanauwezo wa kukufanya chochote bila hata wewe kutegemea kuwa ingewezekana.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sio tu kwamba aliwaona ni washenzi, ofcoz hamnazo ndo maana she captured your mind! How would you know kuwa mmemkomoa??
     
  15. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenikumbusha DSA chuo mbeya kuna dada alitoka dar alikuwa mrembo nae alikuwa na majigambo mbeya sijaona mwanaume mpenzi wangu yupo new york, yalimkuta siku kuna jamaa Jose alitembea naye kama mara 3 kisha akambwaga ilikuwa noma chuoni madem wenzie walimwimbia sana.
     
  16. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Labda na ukimwi wameupata, waambie wakapime maana nao wamenasa for life.

    Acheni tamaa wanaume, hicho kidude akibadiliki mkiingia na kutoka, mwingine ataingia na kuenjoy kama kawa.
     
  17. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,635
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani hatoi kabisa, kumbe ni mwachiaji tu, na je yulu asiyeugawa uroda ni mjinga?
     
  18. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Mwanaume anafanya hivyo si kwa kuwa ANAKUPENDA ila anataka kukuakikishia anaweza Na anaweza Kukuaabisha

    HAPO HAKUNA MWANAUME HATA MMOJA ATAKAYE WEKA NENO NDOA.. Watamchezea mpaka wachoke.
     
  19. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Yeye alifaidika nini Kusema mpaka mil 2. Amekosa sasa na wamempata kwa elfu tatu ya chakula.
     
  20. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Hivi ukijinadi sisi kwetu matawi juu! Mboga saba! Magari ya kubadili unavyotaka.

    Siku wakikukuta huna kitu hata baiskeli. Nani Ataonekana Hana ki2 kichwani?
     
Loading...