Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bila kipato tabuuuu!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tunyi, Jan 24, 2012.

  1. t

    tunyi Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina bsc. agriculture general (SUA 2006) na masters in intellectual property (Africa University,zimbabwe 2010) nimeomba kazi wizara ya kilimo na kwingine kila nafasi zikitoka sijabahatika kupata. wakuu yeyote anayeweza kunisaidia angalau nami nipate kipato ikiwezekana baada ya mda nami nijiari anisaidie pls. nipo dar es salaam. nawakilisha wana jf.
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    kwanini mnapenda kukaa Dar lakini? Njoo Geita tulime mananasi...mtaji ninao,wewe utachangia utaalam.
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta shamba. Andika apraisal ya zao linalo weza kushamiri eneo la shamba na waone CRDB au NMB wakupe mkopo mwenza na uanze kulima. Una Bsc Agriculture for gods sake. Unatakiwa ulime kilimo cha kisasa cha uhakika na ardhi tunayo TZ. Lastly DOOD LUCK.
     
  4. t

    tunyi Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good idea! ila huko geita lazima uwe na nauli, sehem ya kufikia nk. nimezaliwa na kulelewa dar inakuwa ngumu kwenda na kuishi mkoa mwingine bila pesa kidogo mkononi hata kama nina utalaam.
     
  5. t

    tunyi Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina capital mkuu, huwezi kupata mkopo popote kwa kuwaonyesha vyeti ili kuwezeshwa kununua\kukodi hilo shamba kisha kutafuta input na kuanza production. NI RAHISI KUSEMA ndugu!
     
  6. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii masters in intellectual property umesoma ya nini? ninakushauri tumia cheti cha degree ya kwanza tuu kuombea kazi na pia tafuta kazi za kujitolea ili upate uzoefu. Peleka CV yako bank uombe hta bank teller au customer care watakupa then baadaye watakuweka kwenye microfinance au saccos zao...usikate tamaa ndugu na pia usipende kuishi dar kama kweli umesoma agriculture
     
  7. t

    tunyi Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa ushauri wako mkuu.
     
Loading...