Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila CCM madhubuti [na CHADEMA imara] nchi yetu itayumba...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BongoTz, May 19, 2010.

  1. BongoTz

    BongoTz JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ingawa sikubaliani na baadhi ya sera zake za kijamaa, ukweli ni kwamba huyu Nyerere alikuwa anaona mbali sana! Na I think kila mwanasiasa wa Tanzania regadless kama ni kutoka CUF, CCM, Chadema, TLP ama DP, anatakiwa kusoma hii speech, aitafakari, na kuielewa. Hususani wanasiasa chipukizi wa kizazi hiki cha BongoFlava kama January Makamba na Zitto Kabwe (maybe Kikwete pia). P.S. Maneno yaliyofungwa [i.e. Upinzani imara], nimeyaongeza mimi: Enjoy...

     
  2. kmp

    kmp Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani elimu ya uraia bado kabisa haijafika mahali kunakostahili zaidi ya kuongelewa mjini na kwenye makongamamo tu. Tazama watu hao mi pia nafikiri maeneo kama hayo ndiko hara REDET wanafanyia research zao.

    Taarifa muhimu za mwenendo wa nchi hii na alama za nyakati hazijawafikia kabisa watu kama hao.

    Hii inasikitisha sana, watu hao tizama hawana elimu, maisha bora kwao bado ni ndoto. Hii inadhihirisha ule usemi kwamba ukitaka kuendelea kutawala basi mnyime mtu elimu ili aendelee kuwa mjinga.

    baba wa Taifa mwalimu Nyerere katika moja ya hotuba zake alisema- The best way to help the poor is to give them good education.

    lakini kwa hali halisi inaonesha viongozi wetu wamesahau hilo ili waendelee kutawala milele.

    Mimi natoa wito kwa asasi zisizo za kiserikali, wadau mbalimbali wa JF,vyombo vya habari, wasanii ingawa si kama wale waliovalisha T-shirts za SISIEM pamoja na mdau mmoja mmoja kujitahidi kuwasaidia watu wapate taarifa na elimu stahili juu ya nchi hii.

    Pia nadhani TZ bado ipo chini sana katika statistics za awareness inayohusiana na civil rights, democracy, participation katika mambo mbalimbali katika jamii etc. Mwenye statistics hizo atuwekee hapa jamvini tuzione.

    Ni hayo tu!
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Upinzani imara.
     
  4. BongoTz

    BongoTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good point, ZeMarcoPolo!
     
  5. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Motto wa serikali ya awamu ya nne ya TZ katika ngwe ya miaka mitano ya mwisho na jinsi utekelezaji wake unavyoonekana ni ''Ari zaidi nguvu zaidi na kasi zaidi kuelekea umaskini''.&lt;br /&gt;<br />
    Kidumu Chama Cha Majambazi kidumuuuu
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Dah! ukistaajabu ya Mussa......yote hayo katika kuendelea kuifilisi Tanzania, wameyaona ya Misri na Tunisia nadhani wanaweweseka na kuingiwa woga mkubwa sana
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapa umekosea mkuu ni Majambazi.
     
  8. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Very good. Tell them. :clap2:
     
  9. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mungu atuepushie mbali........!!!!

    IMGP0398.JPG
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    uwongo huo.............. mbona ccm ipo na bado nchi inayumba??.................. au "kuyumba maana yake nini??..................
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    wanajua kuyumba nchi ni kuwa na vta
     
  12. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Jamani mwenye uwezo aikuze hiyo picha, mie nimeshindwa.
     
  13. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni janja ya CCM ili iendelee kutawala. Ni kutisha wasiyojua ...
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Iyumbe kiasi ya hapa? Ama mpk mwone vilindi vya damu ya Watanzania ndio mjuwe Nchi inayumba? Kawaambie waliku2ma humu jamvini wenyeji wameshajuaga mbinu wa sisiem kitambo. Mbona ya mwenyekiti wa chichiem hajawaita vijana na akawaita wazee tu?
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    yeah!!got you mam!!!!

    [​IMG]
     
  16. u

    uliposifiki 99 Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila ccm tena ndo life litakuwa somehow good compare na kipnd hchi cha Baba Riz na chama chake
     
  17. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kweli manake kobe ukimvua gamba bila ridhaa yake ina maaana gamba halijakomaa.sasajipya mpaka liote likomae lazima ayumbe sana kwa jua na mvua.ila nasema hivi kila uhai unataka maji ,na hewa
     
  18. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila CCM hakutakuwa na ufisadi
     
  19. M

    MUJY Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni uchochezi,tangu lini CCM ikawa ata muswada wa kuimarisha nchi?
     
  20. p

    pat john JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ajabu mbona anaongea kupitia wazee tu. Wazee siku zao CCM imeshazimaliza wanasubiriwa makaburini. Kwa nini asiwaite vijana bila kujali vyama halafu aongee na Taifa kupitia kwao. Vijana ndio wanaokipata cha moto kutokana na uozo wa serikali ya Chama Cha Mafisadi akina Jairo. Vijana ndio watateseka kwa miaka mingi ijayo wao na watoto wao.
     
Loading...