Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bil 150/= kwa nn tusinunue ndege badala ya kutafiti kwa nn watoto wanafeli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Apr 11, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Natambua elimu ndo kila kitu katika swala zima la kimaendeleo. Hivi majuzi serikali imetenga sh. Bil 150/= kufanya utafiti ni kwa nini wanafunzi wanaferi na wengine wanafaulu ihari hawajui kusoma wala kuandika.

    Kwa serikari makini haitaji utafiti majibu yako wazi na yamekuwa common hakuna jipya hapo.

    Sasa kwa mtazamo wangu ni kwann wasinunulie ndege fedha hizo kuliko kuzipeleka kwenye matumbo ya wateule wachache na ukata huu?
     
  2. b

    bigi Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unadhani watakula wp?
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hawa wezi wamekwisha zifanyia mahesabu hizo fedha toka walipojua zitapelekwa huko na ndio maana kijana wa BWAGAMOYO akapelekwa huko; wezi hawa hawa ndio waliiba zile fedha za barabara ya Msata mpaka Bwagamoyo pamoja na kampuni ya Kikorea iliyosepa baada ya kuchukua mshiko na mpaka leo hamna aliyewajibika ingawa wahusika wanajulikanaa!!! Hii ndio Bongo, inaliwa na wenye meno hata kama ni wagonjwa!
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aaaaaaaaahhh kumbe ni chenji ua rada nimegundua si Cheyo keshasema serikali hamna kitu
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    Majengo ya TBC kupakwa rangi kwa bilioni 9.
     
  6. L

    Lion's Claws Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pesa zote hizo za nini wakati walimu wapya hawana mishahara? Naona wanataka kurudisha walichotumia kwenye kampeni za uchaguzi.
     
  7. c

    chilubi JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Zinunuliwe ndege?? Wakati shirika la ndege liliwashinda wakapewa south africa! Ndege ya TZ ina michoro ya S.A, bora walipwe walimu hizo bilioni tu!
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160

    Ukuta wa Ikulu kukarabatiwa kwa 20bn
     
  9. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ndo NGESEU wa watawala wetu, kila siku wanafikiri kujinufaisha tu na ss wazalendo feki tuko kimmmmmyaaa, tungekuwa wazalendo wa keli tungeingia road kushinikiza JK aachie ngazi na hao vihio mawaziri wake.Pumbafuuuuuuuuuuuu
     
Loading...