Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bikra yake imechukuliwa na doctor

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bambanza jr., Oct 6, 2011.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni great thinkerz wenzangu tusaidiane jamani, miaka 7 iliyopita nlkutana na bint m1 (tulikuwa sekondar) nlimtongoza! Alinizungusha sana hatimaye alkubali na kuniambia yeye ni bikra hivyo nimvumilie mpaka tuhitim chuo, nlimpenda sana kwan alkuwa mpenda dini,tabia nzuri na kiukwel sikuwah kumpa hata sh,1 zaidi yeye ndo alnisaidia kwan kwao mambo safi.

    Tumeitimu chuo mwaka huu ghafla alianza kuumwa sana tumbo akawa hapat cku zake, alikonda sana niliingiwa na hofu kubwa lkn nilienda nae hosp nakupata huduma baadae alipona kabisa nami nikaona nikumbushie ile ishu(ahadi) alisumbua sana baadaye alinipa mzigo lkn nimekuta hana bikira nlipomuuliza alinijib labda doctor ndo alitoa eti aliingiziwa vitu sirini, jaman nimevumilia miaka saba sijapata nilichotaka je kuna umuhim wa kuwa naye?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Dah...
     
  3. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wenge
     
  4. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole kwa kudanganywa. Mtotoo kaa hapo nikirudi ntakuletea pipieee...!
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huo ushambaa wako...sasa yeye mpaka ameenda chuo unaamini hajamegwa tu.....! siku izi wanamegwa hata wakiwa darasa la 4 sembuse huyo keshafika mpaka chuo!!!
     
  6. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka mwombe mungu akufungulie kwani wengi waongo mara nilianguka na baiskeli yaani wamejaa uongo
     
  7. 1

    1menARMY Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna kitu hapo kaka na hata misaada uliokuwa ukipewa sio kutoka kwao na kwa wanaume wenzako na sio mmoja
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! ilo laitwa changa la macho!!
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio ushamba wajameni mtoto alikuwa ameokoka, tena tulikuwa koz moja wala hakuwah kuonesha anamepotoka kimaadili.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwani we unatafuta bikira yake au unatafuta mpenzi. Kwani hiyo bikra yake unataka ukaifanyie tambiko kwenu, we vp mkuu! Kama unampenda chukua mzigo nenda kaishi naye, mambo ya bikira, watu mpaka wanpata wajukuu wanaiskia tu hiyo kitu. Huwa inaondolewa mapeeeeeeeeeeeeeeeeema kabla hat mtu hajamaliza s/msingi.
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280


    ulichokuwa unataka ni bikira au kumega?
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa unalala naye nyumba moja?
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    huo ndio uthibitisho hakutobolewa
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbuzi ..meeehhhhhhhhh!!
     
  15. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    daaah pole sana ila la kukushauri endelea naye kwani ulipoenda mtongoza ulijua kuwa ni bikra? kama hukumfuata kutokana na yeye kuwa bikra basi potezea na endelea naye kwani wengi wameolewa na machenza ndoa zao wanajua kuzitunza na wangapi wameolewa na machungwa mpaka sasa ndoa zao hawajui kuzichunga?
     
  16. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilimweleza bado siamin' akadai 'yupo tayari kufa ila sio kunikosa kwani hawez kuishi bila mimi nliyemfundisha mapenzi!
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    AHAHAHAHAH jamani mbavu zangu!!! duh pole sana,naomba nikulize kaka,Kwani Bikra ni kitu kikubwa sana chakufanya mpaka uachane nae au unamuacha sababu kakudanganya? ulidhani umewahi kumbe wenzio walishakula kitambo..lakini sikuizi kaka kuipata bikra unaipata Muhimbili peke yake kule ward ya watoto wachanga hukumjini zipo za Kichina tuu...
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Zipo miaka hii?
     
  19. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Black woman@ nlivumilia ili nije kuvunja kikombe ingekuwa kumega nisingesubiri siku zote izo.
     
  20. E

    Ekwilibriamu Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mh! ..hiyo kali aseee! ..kwahiyo alikuwa ana act kama hajui kitu?! ...pole mkuu!
     
Loading...