Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bikira ni kigezo cha kumpenda mwanamke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by House1932-1951, Feb 8, 2012.

  1. H

    House1932-1951 Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika jamii nyingi msichana anapokutwa na bikira hueshimiwa sana pia kwa upande mwingine niulize swali kama ukimkuta msichana na bikira na ukaiondoa yaani ukamubikiri kabla ya ndoa anaweza kukushawishi uwe nae daima? vipi upande wake atapenda uwe nae?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Binafsi my future wifey nikimkuta bikira nitafurahi sana ..

    Inaheshima yake bikira ... Bikira ya ukweli sio ya mchina
     
  3. Kibua

    Kibua Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bikira sio inshu sana now..days..kinachotakiwa ni mapenzi ya kweli na uaminifu..
    Kizazi hiki cha dot.com bikira utaipata wapi?
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bikira ni kitu kikubwa mno na ina heshma kubwa sana
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Wakuu samahani napita hapa........
     
  6. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama umepata mwenye bikra afu akakuruhusu umbikiri kabla ya ndoa shukuru MUNGU kwasababu siku izi ni wachache sana walionazo ,kuhusu kukushawishi uwe nae daima iyo itategemea na makubaliano yenu kama ulimuahidi lazima atakuganda.
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    spendi bikiraa...nshatoa mbilii ilaa zili nitesaa sanaaa,mwakaa na nusu na bembelezaa nipewee k 2 kaaaaah!!boraa hizi break to tumboo hazinaaa usumbufu,yani.
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    yaani kinababa mnataka muoe mabikra na nyie je mnakuwa mabikra au ndo yale ya 'kwangu pakavu tia mchuzi'?
     
  9. S

    Sgaga Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni heshima sna kwa kumkuta mwanamke ambye anafaa kuwa wife kuwa ana bikra ,kuna dada mmoja ambaye nilipanga angekuwa mke wangu na na alikuwa na umri kati ya 25-27,na kunihaidi atanipa siku ya ndoa ,nikapata udhuru wa kusafiri nje ya mkoa kwa mwaka 1,na mawasiliano yalikuwa pale pale,cha ajabu niliporudi akataka gemu,daahh siku amaini kumbe alikuwa ameshaigawa pindi nilipokuwa mbali naye,nilipombana akamtaja jmaa aliyefanya hivyo ,na nilipomuuliza jamaa alikubali,nilichokifanya ni kupiga chini,demu alitaka jiua,coz jamaa naye alikuwa kiwembe mbya,mpaka sasa hivi demu kafulia yaani anachapwa ovyo
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yep, hata ukimuoa you feel good and safe with her.
     
  11. K

    Kibuka New Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bikira sio dili! Kwan tutaaminije kama kweli alikua bikira? Mpaka tutest!
     
  12. k

    kebi Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu alikuwa na bikira mda fulani.. sidhani kuwa na mwanamke mwenye bikira ndio kigezo cha mke mwema tafakari!
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ina raha yake hiyo kitu, japo ningumu sana kwa sasa kuipata..
     
  14. Loreen

    Loreen Senior Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kigezo ila kupata ni ngumu now adays coz even kindagate ashaanza kuchakachuliwa pole pole,!
     
  15. Loreen

    Loreen Senior Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inamaana na wale waliobakwa hawajui bikra ikoje wasiolewe?
     
  16. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sio kigezo kuna michezo mingine ukicheza bikira inatoka yenyewe
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,435
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Bikra ya mwanamke ni zawadi kubwa sana kwake na inatakiwa ailinde na amtunukie yule ambae anajuwa huyu ndio "partner" wa maisha yangu ndani ya ndoa na kwa heshima na taadhima.

    Mwanamke anaeolewa na bikra yake haijachezewa, siku zote anakuwa "proud" na anajiamini zaidi katika maisha kuliko ambae kachezewa na kuipoteza hiyo kitu adhim aliyopewa na mola wake kwa upuuzi na ujinga.

    Wazazi wanatakiwa wawafunde watoto zao kuwa hakuna mwanamke anachoweza kujivunia katika maisha (internally) zaidi ya bikra yake kuwa alimzawadia the "right person". Na hakuna mwanamme anaekuwa proud zaidi ya yule mwanamme ambae amepata mke aliyomzawadia bikra yake.

    Bikra ni zaidi ya maumbile. Ni kitu adhim sana, ni kitu cha kuenziwa sana ni kitu kinachoweza kuwapa furaha wana ndoa katika maisha yao yote.

    Siku msichana anapokubali kuondolewa bikra nje ya ndoa ndio siku huyo msichana kajitakia kuwa "dominated" katika uhai wake.

    Mabinti chungeni sana bikra zenu na vijana chungeni sana minyoo yenu.
     
  18. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bikra maana yake ni nini? Sio IMPRFORATE HYMEN? Mbona mnajidanganya sana. Huyo mwanamke aliye bikra hedhi yake ilikuwa inatokea wapi?

    Wacheni ushamba na majungu. BIKRA ya kweli ni mwanamke ambaye hajawahi kuingiliwa. Thats all lakini sio hati kuna membrane ambayo utaivuja ukiwa wewe ndiyo wa kwanza. Kwanza kumbuka kuwa siku hizi hao wanawake inabidi wafanye mijikazi ambayo hata kama an imperforate hymen itaperforate. Pia wengi wanaji ingiza vidole wenyewe kujikimu haja zao.

    Kama ukipata dame ambaye hajawahi kuingiliwa inatosha na hii itakuwa kihoja kwa siku hizi. Usije ukamwacha mkeo kwa kisingizio hati hana bikra.

    WEWE MWANAMUME NI BIKRA? Mbona chooni kila siku unachelewa luoga. Huwa una fanya nini? TAFAKARI
     
  19. Pafyum

    Pafyum JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Actually bikra ni nzuri sna but kuipata siku hiz labda ukatambikie
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kibua ! Mbona sikuelewielewi ! Unaposema BIKIRA KWA SIKU ZA SASA ITAPATIKANA WAPI.
    Ina maada hawa madada woote Bkra zao zinapotelea wapi ? Na kama dai lako zinavunjwa unproper time it means basi zipo sana plenty! Ispokua tu zinavunjwa premoment.
     
Loading...