Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bikira ndo inakuwa hivi??????????

Discussion in 'JF Doctor' started by majogajo, Dec 13, 2011.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hi JF-MMU. hivi binti/mwanamke anaweza akaduu kwa siku ya kwanza(bikiriwa) na asitoe damu?..........nisaidieni maana kna binti mmoja aliniambia ni bikira ila tulivyo duu nae hata sikuona damu.
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama iliingia kilaiiiiniiiii...... iimekula kwako!""""""""
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Haiihitaji kuuliza kujua kuwa umeibiwa...
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh ngoja wataalam waje kutudadavulia
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ngoja nirudi nikamuulize demu wangu............nakuja eeeh
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kutokana na michezo ya utotoni pamoja na kupanda sana baiskeli inawezekana ilitokea huko. Au ni bikra kwa kutokuingiliwa na mwanaume ila kajichua kwa vidole na ma dildo
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    inawezekana kabisaaaaaaaaaaaa
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    We ulitegemea kibamia nacho kichane nyavu, bado ipo mule
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya ujue kaliwa
     
  10. libent

    libent JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tatizo lako mawazo yako yaliwaza kuona damu sio kutoa bikira, bikira siku hizi sio inshu
     
  11. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kabimia kako kadogo hukuweza kuitoa
     
  12. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kama ndo yule wa mtaa wa kati mi mbona nsha mmaliza kitambo, siku hiyo alitoka damu kibao.
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ishu sio kibamia ishu ni strength ya kibamia au mtulinga.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Umeliwaaaaaaaaaaa.........................
     
  15. h

    hayaka JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bikira za damu ni zamani mkuu!
     
  16. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Bikra/bikira kwa mwanamke ni ile hali ya kutowahi kuingiliwa na uume/mwanaume kabisa...lakini kinachotoa damu ni ule utando kama kangozi fulani hivi kitaalamu kinaitwa 'hymen' kinaporaruriwa pale uume unapoingia kwa mara ya kwanza. Hata hivyo, hymen inaweza kuraruriwa kwa sababu nyingine yeyote mfano kidole, toys, kazi fulani zinazohusisha misuli ya ndani sehemu za uke mfano kuendesha baiskeli etc....Hymen ikiraruriwa kwa njia hiyo haimfanyi mwanamke kutokuwa bikra (kwani ubikira sio lazima hymen), na atakapokutana na mwanaume kwa mara ya kwanza si lazima atoke damu (unless kama hymen ilikuwa partially torn).

    Kwa hiyo tulia mkuu...umetoa bikra, japo hukuona damu!
     
  17. n

    nyegele Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi bado mtoto,sijazoea mambo hayo..........
     
  18. L

    Luluka JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio lazima!mara nyingi inatokea hivyo hasa kama amechelewa kuduu!
     
  19. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Me cjaelewa unazungumzia bikra ipi coz haya mambo ya pwani bhana yanachanganya ati?
    Plz be specific bhana Mdau!
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hongera kwa kudanganywa eti umetoa bikra..
     
Loading...