Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bikira mnadani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Glucky, Feb 4, 2010.

  1. Glucky

    Glucky Senior Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mwanafunzi huyo mwenye umri wa miaka 19 aliinadi bikira yake kwenye mtandao wa www.ineed.co.nz baada ya kukabiliwa na ukata wa pesa.

    Mwanafunzi huyo anayejiita "Unigirl" alijitambulisha kuwa yeye ni mrembo mwenye kuvutia, yuko fiti na mwenye afya njema.

    Zaidi ya watu 1,000 walijaribu kuinunua bikira yake lakini mwanaume mmoja ambaye hakutajwa jina lake aliibuka mshindi baada ya kuweka dau kubwa la dola 31,900. (Takribani Tsh. Milioni 42).

    "Nawashukuru watu wote zaidi ya 30,000 waliolitembelea tangazo langu, na zaidi ya watu 1,200 walioweka madau yao kuinunua bikira yangu", alisema mwanafunzi huyo.

    "Dau lililoshinda ni kubwa sana kuliko hata nilivyotarajia".

    Mwanafunzi huyo alisema kuwa hajawahi kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi na pesa atakazopata atazitumia kulipia masomo yake.

    Mwanafunzi huyo aliendelea kusema kuwa ili mradi masuala ya afya yake yatapewa kipaumbele hana hiana kumtunuku bikira yake mwanaume yoyote yule bila kubagua kabila wala umri ilimradi apate pesa za kulipia masomo yake.

    Mmiliki wa tovuti iliyotumika kuinadi bikira hiyo, Ross MacKenzie, alisema kuwa tangazo la mwanafunzi huyo lilikuwa ni halali kisheria na hakuna sheria yoyote iliyovunjwa.

    Mwanafunzi huyo aligoma kufanya mahojiano na waandishi wa habari lakini MacKenzie, aliliambia gazeti la Waikato Times kuwa ameruhusiwa kutaja kiasi cha dau lililoshinda bila kutoa maelezo ya ziada.

    Matukio ya wanawake kuzinadi bikira zao kwenye internet yaliibuka kwa kasi baada ya mwanafunzi wa Marekani Natalie Dylan ,22, kuinadi bikira yake na kupata mteja aliyeweka dau la dola milioni 3.7.

    Natalie naye wakati anainadi bikira yake alitoa sababu kama hizi kuwa anatafuta pesa za kulipia masomo yake.

    Mwezi mei mwaka jana nchini Ujerumani, mwanamke mmoja toka Romania, Alina Percea, 18, aliinadi bikira yake kwa matumaini ya kuingiza mamilioni kama Natalie lakini aliambulia euro 10,000 tu toka kwa mfanyabiashara wa Italia mwenye umri wa miaka 45 aliyeshinda katika mnada huo.

    Mbali ya kupata dau dogo, Alina alipata hasara zaidi baada ya maafisa kodi wa Ujerumani kuzikata kodi pesa alizopata kwa kuinadi bikira yake akiambiwa kuwa alichofanya ni sawa na wanachofanya makahaba ambao nao wanalipa kodi kwa shughuli zao.

    Alina alibakia na karibia nusu ya pesa alizopata baada ya makato ya kodi kufanyika.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!....
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungu wangu jamani kweli shida ni mbaya sana ..
     
  4. k

    kosamfe Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je mwanaume naye anaruhusiwa kunadi?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    huku kwetu zipo bikira za kutengenezwa kwa shabu, kina dada changamkieni tenda.
     
  6. Jeni

    Jeni Senior Member

    #6
    Feb 4, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmh kama hawajaambulia patupu
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    kuna bibi yuko hapa,wengi wanakuja kutoka mjini, wanasukwa ile mbaya, akienda mjini kuwaonjesha baada ya muda mfupi jamaa anatangaza ndoa.
    Jeni, ntakupeleka ukajionee mwenyewe, utatengenezwa halafu utakuja kutupa ushuhuda.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si useme kimoja kunadi tiqo au Mshedede?
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo bibi si angekuwa bilionea??????
    Jeni usiende ukja oza machine ukabaki kutumiwa t...gooooooo!!! lol.
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    eeeeeeeeeeeeeh ww uncle kwani jenny kakwambia sio bikiraaaaaaaaaaa?
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh kwa staili hii ngoma haitaisha ..mtu unajitumbukiza mzima mzima ukijua hapa kuna mwali lol
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Nadhani ni shahidi kuwa Jenny hana tena ubikira, lakini anaweza kutengenezwa kichina. Labda aliondoa mwenyewe.
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,shishemi mm
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hoja hapa sio shida FirstLady,hoja ni zuri na umuhimu wa bikira..Mimi naona wamefanya jambo la maana kuliko nyie wabongo mnaodai ooh bikira heshima bora yeye amejipatia na pesa za kumsaidia kwenye masomo yake..Je sisi wanaume are we paying money pale tunapowakuta wapenzi wetu ni virgin?Vipi FirstLady wewe ulishia kuambiwa hongera sana basi.
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mbona humu leo thread za bikira zimekuwa nyingi sana?
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndo ujiulize why?
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah, this is so funny!
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280

    kweli hii ni KONA KALI KULIKO KAWAIDA
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah ah ah aaaaaaaaaaaaaaaaaa uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mimi nilipewa senksi, na hela ya taxi, hela ya pain killers,,,, na usimwambie mama...
     
Loading...