Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bikira kweli au yakutengenezwa!!!?

Discussion in 'JF Doctor' started by geek jo, Jun 22, 2011.

  1. geek jo

    geek jo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    hi.. inasemekana kuna bikira za kutengeneza kwa wakina dada kwa kutumia dawa na jinsi nyingine tofauti!! je utazibaini vp tofauti ya hizi bikira??? maana ninamashaka na niliyomkuta nayo mchumba wangu!! ya ukweli au ndio kaniuzisha chaka nitangaze ndoa fasta????? wajanja wa mujini nisaidieni jamani...
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaamini bikira inatengenezwa wewe? kama huamini ujue hamna kitu je ulijuaje hana...acha ngono fungeni ndoa kwanza unataka tukuelekeze uhuni kamuulize mjomba wako...
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ooohh dear
    umempata bikira furahi
    lakini hakikisha mnapima kwanza.

    kuna aina mbili za bikira miaka hii
    kuna bikira ya uhalali ( mtu hajawahi fanya sex tangu kuzaliwa)
    kuna za bandia ambazo unafanyiwa surgery (unashonwa)..
    mfano mtu anaenda nchi za nje kusoma mila na desturi za kwao
    lazima msichana awe bikira ili kuolewa na ni kheshima kwa wazazi pia..
    huwa wengi hufanya hiyo surgery na nilivyo sikia ubikira unarudi kama
    kawa... ( muhimu kupima) Take care ......
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    hv kumbe mwanamke ukimkuta bikra ndo unapata tiketi kbs ya kuoa,okay nilikuwa sijui eti
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unaoa kwa kua ni bikra au kwakua umepanga kuoa na mnapendana?
    vijana wa siku hizi bana
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    naona anaoa bikra aise
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ht malaya nae alizaliwa bikra!
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Hahahaa..kaazi kweli kweli.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kuna my Russian friend naishi naye,alinieleza kwamba anauza pia dawa za kurudisha bikra,so hapo kidgo ni complicated
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu ndoa ni zaidi ya bikra!.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    jee unampenda?mapenzi ni zaidi ya bikira.au kwako ni muhimu?
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ....hii habari yake inatufundisha kuwa, mke kwake ni kumtembezea mtalimbo tu na hakuna jingine lol.....
     
  13. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #13
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red...hususan jamii kubwa ya kiarabu huhusudisha hilo.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    "Uzuri wa mwanamke sio chenza (bikra), noo..... Uzuri wa mwanamke ni mwenyewe jinsi alivyo. Wengi wameolewa na machenza, ndoa zao wameshindwa kuzitunza, na wangapi wameolewa na machungwa mpaka sasa ndoa zao wanazitunza"!!
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uzuri wa mwanamke tabia
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ambao hawana unataka wasiolewe sasa?
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi nashangaa kuwa mpaka karne hii bado wanaume tunang'angania hali ya msichana kuwa bikira bila kuangalia nyakati tunazokwenda nazo. Kuna zama bikira ilikuwa kitu cha thamani kiutamaduni, wakati ule ambapo bado idadi ya watu ilikuwa ndogo na hivyo hata michanganyiko ya tamaduni tafauti ilikuwa hafifu. Lakini kwa zama tulizonazo, ambapo kwanza imethibitishwa kuwa msichana anaweza kupoteza bikira bila ya kuingiliwa au asizaliwe nayo kabisa, kumhukumu msichana kama huyu kuwa si bikira ni kumwonea. Vivyo hivyo kumzawadia/kumthamini mwenye bikira ya kununua ni uzumbukuku. Mwisho wa habari, msichana anaweza kutunza bikira kwa miaka, lakini kuondolewa ni suala la sekunde tu. Baada ya hiyo furaha ya sekunde chache, maisha yanaendelea.

    Ninathamini tamaduni za jamii zetu, lakini nahisi tumefika pahala tuangalie sifa nyengine kwa wasichana na sio ubikira tu. Na zaidi, na zaidi, la muhimu sana, TUSIWACHE KUPIMA KABLA YA NDOA na kwa wale wanaorukaruka, ninawashauri WASISAHAU KUFANYA NGONO SALAMA.
     
  18. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukosa bikra,Ina maana alikuwa na tabia chafu.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi mke wangu tumezaa naye watoto wawili lakini bado anabikira yake, ameitunza hadi leo.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhhhhhsafi sana mkuuuUmenichekesha lakini lol..
     
Loading...