Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bikira inanitesa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KICHUMVI, Sep 26, 2012.

  1. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jf
    tangu nianze mauhusiano nimetokea sana kupenda wanawake bikira na nikigundua wewe sio bikira ata ungekuwa mzuri vipi huwa sishughuriki na wewe kwan naamini wew sio wangu ipo cku mwenyewe atarudi , na mpaka sasa nimeshatoa bikira zaidi ya 6 mbaya zaidi katika kuipata hiyo bikira natumia muda mrefu mno kukufatilia huwa inachukua ata zaidi ya mwaka mmoja kwa kutumia njia zote za kurubuni,vishawishi sambamba na kutumia pesa cha kushangaza nikishakupata tu naanza vituko vituko mno mpaka inafikia mwanamke anachoka kuvumilia ananiacha mwenyewe bila kupenda na kwa maumivu kibao na machozi yasiyoisha nami huwa sirudi nyuma naanza kutafuta bikra nyingine siku zinasonga laki sasa najiuliza hii hali mpaka lini naombeni maoni/ushauri/mchango jamani…..plzzzzzz
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hongera zako Bikira Kichumvi aka Mzee wa mabikira
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mharibifu mwingine huyu..............Acha!
     
  4. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee wa kuvumbua vipaji hongera
     
  5. peri

    peri JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we muharibifu wa watoto/dada za watu.
    Unayoyatenda nakuhakikishia yatakuja kuwakuta wanao/dada zako.
    Tubia kwa mola wako na ujitulize uoe.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Mkumbuke Muumba wako siku za ujana wako. . . . . . . . .mithali 12
    Usizini. . . . . .
     
  7. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Daaah

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wenzio wakipata hii kitu hawang'atuki kweli we differ!
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Sifa za kijinga
     
  10. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Siku ukimpata bikra utatulia,hizo unazopata wewe za kupaka.
     
  11. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nasikitika mpaka sasa umesha-haribu ndoa sita. Tuna ndoa nyingi sana ambazo sio geniune kwa Mungu.
    Kila bikra ikitolewa Mungu huhesabu kama agano la ndoa(ogopeni sana makubariano yanayo husisha damu). Ndio maana inasemwa "wakwanza kufanya nae ndio mke/mume wako".
    Hii ndio maana hata wewe ukikuta mwanamke sio bikra automaticaly unajua sio wakwako.
    Kuvunja bikra huleta nguvu ya ajabu sana ya kupenda hasa kwa mwanamke na Ndio maana ni rahisi kufanya mapenzi na mwanamke uliye-mtoa bikra hata kama yuko kwenye ndoa ya miaka mingi tuu.
    Itabidi uache hiyo tabia haraka sana na uombe kusamehewa na Mungu na akusaidie uache hiyo tabia.
     
  12. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni jaman nimejaribu kuacha lakini najikuta narudia na ndiyo maana nimelileta hapa jamvni kwa mfano kwa sasa nina mtoto mmoja mzuri wa kichaga anaingia mwaka wa kwanza niliangaika nae tangu yupo form 4 lakini nikafanikiwa alivyomaliza shule tu lakini na yeye anaelekea kushindwa kunivumilia leo ameniambia amechoka na vituko vyangu jamani narudia tena nifanye nnnnnnnn?
     
  13. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaa!! mungu anisamehe
     
  14. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    siku hizi ziko za-kichina
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    JF imevamiwa
     
  16. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Its obvious utakuwa una kula Vitoto ie WanaFunzi wa SecondarY na Imagine utakuwa una Umri Gani ....

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  17. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ashindwe Shetani na kaptula zake.......!!!!:pray2:
    By the way, do not ever forget that...the past will haunt you!
     
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahaaaa! Ndo maana hudumu coz wewe daily ni mwalimu tu. Jaribu kupiga mechi za kiutu uzima, unapotezwa mwanzo mpaka mwisho!!! Tena umkute mzaramo, mambo juu kwa juu tu, unalambwa mpaka T---- (chezea watoto wa uswaziii waliochezwa unyago miezi 2), hutokaa upende viwanafunzi. Unaweza kujikuta unapiga miyoweeee kwa kuchanganyikiwa na utamu!!! Kila unaloambiwa TAWIREEEEE! Hahaaaaa! Ngoja niishie hapo kabla sijawapandisha watu NYE--- mida ya kazi.
     
  19. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wasio na bikira unawaogopa kama red inavyoonyesha hapo juu, sawa kabisa. Je wale unaowatoa bikira unawaacha ili nani awachukue hali unajua wanaume wenzako watawaogopa kama wewe? Unachofanya sio uzinifu wala ukahaba bali ni uasherati, ACHA MARA MOJA.
     
  20. L

    Laaziz Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna haya wewe mzinzi mkubwa we! watoto wako watakuja fanyiwa hivyohivyo.
     
Loading...