Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bigirita What Happened my Brother

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dena Amsi, Mar 15, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Bigirita BANNED.

    Pole sana umefanya nini tena au ndo mambo ya sokwe ya wasira???

    Hope will be back soon.

    DA
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mambo ya kawaida ya JF hayo.
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    MODS wanataka kujionyesha wanafanya kazi!!!:ballchain:
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bigie atakuwa mapumzikoni DA, thanks for checking on him.
    ....and thanks for pointing the fact hapo kweny bold.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    JF bana!!!Mwache apate muda wa kupumzika kidogo!!!
     
  6. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu Korogwe. Korogwe raha sana, hakuna Siasa wala mbuga za wanyama.
    Nasikia Dar kuna simba huko mbagala, sokwe huko mikocheni na nyani na tumbili huko changanyikeni.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nawaomba msamaha wana JF always nilikuwa nikidhania Bigirita ni msichana kumbe sivyo.
    Mpeni pole mkimwona mtaani.
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe alikwambia wewe pia anapumzika,,,,,,lols, nilifikiri amenambia mm tu!
    :A S-alert1::A S-rose:
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    oooh!!! she is not?
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaaa ahaaaa ahaaaa ahaaaa:lol::lol::lol::lol: nimekupata sound and clear tuko pamoja.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unajua JF kuna tatizo limeingia la kuwatafutia watu BAN kwa makusudi na hilo limeishajitokeza mara 3 na sasa naona limetokea kwa Bigirita yaani mtu anaacha kuchangia mada yeye kazi yake moja tu kufuatilia mtu fulani hadi apewe BAN kuna watu humu ndani they are MORON'S
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bigirita, BAN iwe fupi, will mic u Broda!
     
  13. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    watu hadi waanzishe thread eti kwa nini flani hajapigwa Ban, mbona dlani mmempiga ban kwa kusema kama alivyosema huyu! sijui Quinine ni Ba**a ake!
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    he will come back either way mkuu.
    Ngoja apumzike kwanza.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii tabia inanikera kupita maelezo.

    Haya bana kila la heri wapendwa .

    Jioni njema hope Big utarudi mapema
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani nipo nae hapa pembeni nampa tuisheni, ila anasema amewamic sana atarudi baada ya wiki moja :lol::lol::lol:
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu cha kushangaza MODS nao wanajiingiza kwenye mjadala kheeee kheeee lol
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Afadhali ukae nae karibu kule home vipi nimekusoma juu kwa juu wewe tuonane baadae basi
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi mkuu, wanakera sana, But dawa yao inachemka! :smash:
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    He will dear, atarudi na Tshirt ya JF kabisa
    Infact, biashara ya Tshirts zenye print ya comparison ya mwanasiasa Wa***a na yule jamaa wa mwituni inaweza kuwa biashara nzuri sana, nitamshauri aanzishe that line of business,,,,,,TSHIRTS za wanyama wa mwituni.
     
Loading...