Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BigBon na uchinjaji mbuzi usiku, nini maanake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa kuna mambo mengine unawezasema ni uchawi lakini sitaki kufika huko
    hawa waheshimiwa wa sehemu yaa kuuzia mafuta pale bigbon kariakoo nilisikiaga
    wanachinja mbuzi watatu usiku mmoja mweusi,mweupe na mwingine madoa doa
    sikutaka kuamini ijumaa nkaita pale usiku nkakuta lundo la watu wana subiri kupewa
    nyama ya mbuzi....niliposhuuka na kuanza kudadisi nkaambiwa yale yale sikusita kuwasha
    gari na kuondoka nkasema yawezekana Mungu ameamua kuwapitishia neema watanzania
    sasa kama wewe unaitaji nyama bure kuanzia kilo 2 nk njoo usiku

    swali langu kuleta kwenu hii ni je mtu akila hii nyama ana kosa ama ina madhara???nasikia magodown mengi tu pugu oad wao wanachinjamchana live na kugawa kwa wafanyakazi na damu kumwaga kwenye mageti...anyway sitakikufika zaidi tujulishane kwa hili
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kuna m2 humu ndani alikua anaomba ushauri wa kufuga majini. Naamini kufuga majini ni Next stage after this. Nikiwa na maana kwamba hii stage ameshapita. Ningemuomba kama yupo karibu atupe msaada. Leo inaweza kuwa mwisho wangu wa kujaza mafuta pale.
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SAMSON MFALILA nakuomba usirudie tena kwenda kushuhudia wachawi! maana wakikugundua siku ingine wewe utakuwa kafara yao chunga sana ndugu yangu bado tunakuhitaji
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ngoja niende ijumaa hii usiku pale BigBon Sinza huenda namimi nikakpata Mbuzi sijui hata hao Waarabu wanawaita ndugu zao wa kiarabu kuja kupata hiyo nyama au ndio wamatumbi tu na ulofa wetu,kisa bure,jamani bure aghali eh shauri yenu
     
  5. s

    sha Senior Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    NDUGU YANGU SAMSON BIBLIA INATUAGIZA "vyakula vyote ni halali lakini si vyote vifaavyo; chakula ni kwa tumbo na tumbo ni kwa chakula, BALI MSILE CHOCHOTE KILICHITOLEWA SADAKA.UKILA UNASHIRIKI UOVU WAO.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    ni kweli mpendwa ila kuna shemu wanasema viingavyo si najisi najisi vitokavyo inakuwaje ...naomba msaada

    APPOSTEL
    SAM
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msiende kuchukua hizo nyama za makafara.
    Zina maagano na mashetani na mapepo, sio nzuri kwa afya yako ya imani na ya kimwili pia.
     
  8. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuwa makini Mtu wa Mungu,hiyo ni ibada ya mashetani na hizo nyama ni kama chakula cha shetani....don't be part of it. kuna maneno au misemo inayoambatana nayo ambayo inadhihirisha kuabudu miungu mingine badala ya Mungu aliye hai yaani YEHOVA.
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hiyo ni nyama a makafara ukila ni dhambi na ww utakuwa umeshiriki ibada ya mashetani epuka
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Si vizuri hata kuzikaribia, around kunakuwa utukufu wa mapepo na mapepo yenyewe hata hao wanaokwenda kuchukua hizo nyama za bure yawezekana si watu ni majini. Ni vyema kuwa waangalifu na yanayotukia pia, si kila kinachotokea lazima ukishuhudie.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni moja ya mila walizopewa na waganga wao kuwa LAZIMA KUCHINJA HAO MBUZI LASIVYO WATAKUFA PAMOJA NA VIZAZI VYAO VYOTE ama WATAFILISIKA.......Utajiri kazi jamani lol! :decision:
    Nilikuwa napenda kwenda pale kujaza mafuta na kununua gesi kwanzia leo nimekata mguu sikanyagi tena pale
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Post yenyewe hiyo hapo juu.
    Hakika mwanzo wa ngoma ni le le le
     
  13. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :mad2:VP na mafuta yao tuwasusie, kwani yenyewe hayana kafara?
     
  14. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha lazima watambike kama wanajua mafuta yao wanayapata kupitia mzee wa giza... hayo ndo malipo wanayotoa na mbaya ni kwamba wanawalisha watu nya hiyo waliyoitoa sadaka mh bila shaka baada ya muda hao walaji huhamishwa kimsukule kwenda kuchimba mafutaaaaa hahahahahah du kazi ipo.
    Jamani mrudieni Mungu maana hizi ni zama za uovu mweeee.
     
  15. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tuchunguze pia na ajali nyingi zinazotokea humu mjini yayo magari/pikipiki zilijazia wapi mafuta!! unaweza kuta hao jamaa wanawatoa hata watu
    muhanga. Tuwe makini.....:eyeroll2:
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    wachungaji wanasema fata ninayosema usifanye ninayotenda sasa sijui tukilamba mafuta yao tunazindika ama??embu wachungaji tusaidien kwa hil rev masanilo tusije ulizwa kwenye ufalme wa baba wa mbinguni
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    tuangalie na risiti zao unaweza kuta maa alama ya free mason mnayajaza kwenye gari kumbe lohhh tanzania
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kheri anae chinja mbuzi kama kafara kuliko anae ua makumi ya watu barabarani.
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    ni kwelii lakini alaaniwe atumiaye mbuzi kuua watu barabarani
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Iwapo mbuzi alikuwa na afya nzuri kabla ya kuchinjwa, haina tabu kumla alimradi mtu ana imani kamili na ulinzi wa Mungu wake. Mashetani /mapepo hayammwezi Mungu
     
Loading...