Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big Ups to the University of North Carolina

Discussion in 'Entertainment' started by Nyani Ngabu, Apr 7, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Apr 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    This is for y'all.....

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=-26bRZEedZg]YouTube - Petey Pablo - Raise Up[/ame]
     
  2. Ticha

    Ticha Senior Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaiona diploma ya ualimu inavyoendeshwa,
    kwa kawaida kuhitimu mafunzo ni miaka miwili.Lakini kwa sasa hata mwaka hawamalizi wanakuwa wameisha hitimu.
    mfano walioingia mwaka 2008/2009,waliondoka chuo mwaka jana mwezi wa tano,wakielekea BTP yaani kwenye mazoezi ya kufundisha mashuleni.walikaa huko miezi kama 4 tu.Waliambiwa warudi majumbani kwao hadi mwaka 2009 mwezi wa 4 tayari kufanya mtihani wa kuhitimu diploma yao.
    Kwa hiyo kwa kifupi diploma wanaisomea si zaidi ya mwaka mmoja,kwani mwaka wa pili wote wanakuwa makwao.
    Walioingia 2009/2010,
    Nao walianza mwezi wa tisa mwaka jana,kwa sasa wako BTP hadi mwaka 2010 mwezi wa 4 watakuja kufanya NECTA.Kwa kuhesabu hao wamesoma kwa muda wa miezi 5 tu.
    HIYO NI DIPLOMA YA UALIMU KWA MIAKA HII.JE elimu inaenda wapi?
     
Loading...