Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big up mhe.Luhaga Mpina mbunge wangu na jembe langu la ukweli kwa kupinga bajeti ya KIKOMEDI!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MCHUMIPESA, Jun 21, 2012.

  1. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna wabunge wengne wa ccm ni vichwa hasa huyu mpina.Simsifii bali ni haki yake kupewa big up.Sababu kuu ni Kupinga bajeti dhaifu ya serikali inayowanyonya na kuwakandamiza wananchi kupitia kuongezwa kwa kodi kwa mlaji wa kawaida hasa ktk vinywaji na vyakula pia mawasiliano ilhali msamaha wa kodi unadunda kama kawa na ufisadi unaabudiwa na vigogo!,fedha za maendeleo only 30% ya bajeti wakati kwenye kula bata na kununua ma simu,ma smg,ma pete ya dhahabu na na laptop,ma shangingi na maposho ya serikali na ma safar ya J.K aka vasco da gama ni 70%!.Hongera mpina!
     
  2. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa tabia ya ccm, ni lazima wafukuze, ukiwapinga tu kwa kusema ukweli, jiande kukutana na mkono wao
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ngoja wakutane na Yule mnyama wa gombe usikie watakavyo zozana
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pana uwezekano wa baadhi ya wabunge wa magamba kuvuliwa ubunge kwa wale watakaogomea bajeti.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Kila mmoja akileta thread ya kumpongeza mbunge wake itakuaje? Mod tupa jalalani huu uchafu.
     
  6. h

    hoyce JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ngumu maana hawana ubavu wa kushinda uchaguzi.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Siamini kama ndani ya ccm kuna msafi wanajitokeza ni kwa maslahi yao binafsi.
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280

    kirahisi hivyo enheee?
     
  10. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    si sahihi!
    ishu si mbunge wake,bali ni mbunge kafanya nini lenye maana kwa jamii!
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    vp shababi Mwigulu hakusimama kutoa lile somo lake la kizinzi
     
  12. D

    Dimmosen Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika, unachofanya Mbunge Mpina ni politica Maturity, na husukumwi na dhamira ya kinafiki kama wafanyavyo wabunge wengine, mfano wa wabunge wa CCM bungeni. na-quote: Naunga mkono bajeti ni nzuri kwa asilimia 300% halafu baadaye anaanza kutaja matatizo ya jimbo lake maji, shule, barabara, mazao, je! hii ni busara? acheni ushabiki wa kisiasa.

    Ahsante,

    Dimmosen.
     
Loading...