Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big up dada Jide!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by SirBonge, Mar 1, 2011.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Kutoka ndani ya moyo wangu, nampongeza sana mwanamama huyu kwa juhudi zake anazozionyesha na hatimaye kupata mafanikio makubwa sana kwa kupitia fani ya muziki wa kizazi kipya! Nadhani tunaweza kumpa namba moja kati ya wanamuziki matajiri tanzania!
    Hii iadhihirisha kwamba ukiwa determined unafanikiwa na ni mfano wa kuigwa kwa wanamuziki wengine, sio kukaa tu na kulalamika kila siku....fanyeni kazi na muwe wabunifu!
    Big up dada Jide!
     
Loading...