Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big Up AliKiba! Hakuna Cha English Hapa!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by eRRy, Jan 7, 2010.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=SdrTkDNcaWY"]http://www.youtube.com/watch?v=SdrTkDNcaWY[/ame]
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkubwa kiinglish kigumu hahaha...Sio mchezo!! Nimesikia katika maswali aliyoulizwa hapo amesema her tu sio zaidi..
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Mimi namheshimu mtu yeyote anayeelewa kwamba kwa kulazimisha kuongea kiingereza ambacho hana uwezo mkubwa nacho, anaweza kukosa uwezo wa kujieleza vizuri.

    Au hata yule anayejua kiingereza vizuri lakini kusisitiza kutumia lugha yake.

    Kuna ulimbukeni unaojikita katika jamii sasa hivi unaoambatanisha kiingereza na usomi. Wakati ni ukweli usiopingika kwamba watu wengi waliopata fursa ya elimu ya kimagharibi nzuri wanajua kiingereza, au niseme wengi wa wanaojua kiingereza vizuri wamepata fursa ya elimu ya kimagharibi, pia ni ukweli kwamba kupata fursa ya elimu ya kimagharibi si kuelimika, na kujua kiingereza si kuelimika, na mtu anaweza kuongea kiingereza cha kilimbwende lakini bado akakosa mantiki na wala asilete tija.

    Kwa hiyo kama mtu anajisikia kuongea kiingereza ni bora akijue vizuri, la hasha aongee lugha anayoijua vizuri.

    Zaidi ya yote, kuchanganya Kiswahili na Kiingereza ni ishara ya kutojua vizuri lugha zote hizi mbili.
     
Loading...