Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big brother africa inarudi - serikali toeni tamko kukataza wa tz kushiriki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Feb 14, 2012.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Redio clauds fm inatoa matangazo ya kuwahamasisha tz wanaopenda kushiriki shindando hilo, wakajiandikishe multchoice na sehemu nyingine kadha wa kadha. serikali kupitia wizara ya habari na utamaduni ilisisitiza kuwa haitambui shindano hilo na haitoi baraka kwa washiriki wanaokwenda huko kuiwakilisha tanzania. Mbona serikali inakaa kimya wakati zoezi la kuwaandikisha wa tz wanaopenda kushiriki shindano hilo limeshashika kasi?
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,951
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Tamko la nini sasa? Serikali halilitambui shindano hilo ni sawa, lakini Serikali haina ubavu wala sababu ya kuwazuia watu wanaopenda kwenda huko. Wale wanaokwenda huko ni watu wazima above 18yrs na wana haki ya kufanya wapendacho
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    acha ujinga..ukiona mavi njiani kwani lazima uyashike?acha kuangalia kama inakukera dogo.
     
  4. KIPUMPUSWA

    KIPUMPUSWA Senior Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa tunadhalilishwa taifa si familia ya mhusika. ingekuwa mshiriki anatambulika kama mshiriki wa familia fulani hii sawa lakini mwakilishi anatambulishwa kama ni mshiriki kutoka tanzania. naomba unielewe. acha jazba.

     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    off course kaka..hii inasaidia kulitangaza taifa kama hujui sasa.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Kulitangaza Taifa kwamba lina watu mahiri kwa kupenda ngono na pombe au unamaanisha nini? Halafu wewe jamaa mbona tangu umeanza kujiita Saint Ivuga nahisi kama vile Hard disc yako na server ya kichwani mwako kama imecolapse!!
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilitaka kushiriki lakini wife kanipiga mkwara...too bad for me.kwani serikali itawafunga jela wale wanaoshiriki?kama wako serious waipige stop dstv
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    wewe matola kwa nini unataka Tanzania isishiriki kwenye BB?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Mnazeeka vibaya aisee...mnaacha kushughulikia mambo ya muhimu yanayoila nchi mmebaki kulalamika tu kila siku..
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,185
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ha ha ha nakufananisa na mama Lwakatare aliyetaka JF ifungwe.
     
  11. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kabla serikali haijatoa tamko kwanza wewe unayemind angalia una dada hajazalishwa nje ya ndoa????BBA mpango mzima n kama unaipenda BBA tuombeane heri nipo katika michakato mwanenu kuwakilisha TZ!!!!!tutajuzana kwa jina halisi
     
  12. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mimi sioni hilo shindano linachofundisha zaidi ya mambo ya kihunihuni tu, uasherati na ulevi. Serikali inabidi ichukue hatua manake washiriki huwa wanadai kuwakilisha nchi zao na si kujiwakilisha wao wenyewe.
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    hivi unawezaje kumzuia mtu big brother?tuna mambo ya kudeal zaidi ya waoga uchi kama richard,.kwani wakikaa uchi inakuathiri vipi wewe na familia yako?
     
  14. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo wewe unaona sawa tu kukaa na familia yako na kuangalia watu wanaoga uchi na kufanya mapenzi hadharani, siyo!!!!
     
  15. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Multchoice agent at work.



     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    akiona mavi mpaka serikali imwambie ayashike au asiyashike. Kazi ipo.
     
  17. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehhe na safari hii, unaweza kuingia na mtu umtakaye..awe mzazi -mama/baba yako, rafiki, mpenzi..... mbona itakuwa kazi humo ndani! Unaingia na mama yako, wanamsarandia humo ndani.Huku nje tunaona mama yako anavyomegwa ndani ya BBA!
    Tusubiri sodoma na gomora tu.
     
  18. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapanga kuingia na nani mwenzetu?
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nadhani tatizo ilikuwa ni kwa washiriki kuitwa wawakilishi wa nchi fulani, na kwa Tanzania washiriki wetu mara nyingi/zote walikuwa wanabeba bendera ya Taifa....serikali hakupenda hilo hasa baada ya yanayotokea. Hawakuzuia ushiriki, ila hutakuwa unaliwakilisha taifa wala kubeba bendera ya taifa!
     
  20. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wawe huru kwenda na kushiriki huko BBA ila waende huko kama wakilishi wa familia zao ambazo ndizo zinabariki vijana wao kwenda kushiriki. Tanzania kupitia wizara ya utamaduni na michezo itoe tamko bila kumungunya maneno kuwa waendao huko siyo wawakilishi wa wananchi wa Tanzania. Kuna watanzania wengi tu wamesambaa ulimwenguni kote wakiendesha ukahaba; ushoga et al lakini hawafanyi hivyo kama wawakilishi wa Tanzania
     
Loading...