Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big Brother Africa 2011 - Amplified (Wawakilishi wetu from Tanzania)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, May 3, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Lotus


    [​IMG]
    Bhoke
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...hivi ni kwanini Tanzania imepeleka wawakilishi wawili?, na wote wanatoka Media House moja, EATV
     
  3. e

    eddiejohnie Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ovyooooo!!!!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini wasimpeleke joti au Nape
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatzo umombo ndugu yangu, si unakumbuka yaliyomkuta Kanumba. Labda kidoogoooo Masanja hata kingereza anajua tena kwa mbalii.
     
  6. m

    mbarbaig Senior Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba unapelekwa tuu!!! lazma uchukue form na upitie interviews 2 au tatu..wana vitu ambavyo wanatazama na kimoja wapo ni jinsi gani unavyo ji express...si lazma uwe 100% good in english but other talents wanatazama pia...character fulani huwa wanazitafuta ili kufanya nyumba iwe Live!!!
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo Lotus ni Mtanzania kweli? hilo jina lake ni balaa, halafu ana masifa hadi wakati wanaingia kwenye mjengo alianguka!!!!!! shame!!!!
     
  8. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata programme yake (Nirvana) sio nzuri kama ilivyokuwa zamani na Abby.
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Naombeni lyrics na wimbo wa ufunguzi alioimba Basta rymes.
     
  10. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Halafu kwanini wote ni wasichana?Inamaana kila nchi imepeleka washiriki wawili au Tz tu na kama ni hivyo ni kwanini ipeleke wawili na siyo nchi nyingine?!
     
  11. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Juzi nikiwa naingalia BBA,
    Lutos alikuwa anaongea na mshiriki mwenzake akasema, mama yake ni mtanzania na baba ni mzungu..
    Nkaishia kushangaa mie,,
     
  12. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni chache sana ambazo hazijapeleka washiriki 2 kama 2 au 3, lakini nyingine zote wameenda wawili.

    Lakini bado hawajawa washiriki rasmi mpaka j2 ndo kuna ambao watatolewa, watapita wale ambao watakuwa wamefaulu kwenye task za kila siku wanazopewa, yaani kifup ni kama wapo kwenye mchujo wa kuwa washiriki rasmi.
     
  13. N

    Nyangaluda Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    km wanauelewa hakuna tatizo hata kama wametoka media moja
     
  14. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mi siridhiki kupeleka wote wanawake maana kule!!!!!!!!!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    basi angeenda hata mwanaume 1 ili akatembeze pingili ya muwa sa dada zote wote
     
  16. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Makamba na Tambwe Hiza ndugu hao tungepata Mshindi na 1st runer
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uwiiiiiiii kua na huruma na mbavu zangu miee mweee!
     
  18. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Code:
    
    
    makamba? wangepeleka february makamba na riz1 angalau fujo zipungue
     
  19. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona tumeamua kupeleka tena viburudisho kwa washiriki
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata kj angefaa zaidi si unajua ni msaniii namba moja:evil::evil:
     
Loading...