Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big born iliyopo sinza yageuka uwanja wa vita

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LEGE, Dec 18, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hatimaye leo sheli ya big born umegeuka kuwa uwanja wa ngumi.

    Kasheshe hiyo ilisababishwa na kugombea mafuta (petrol).
    Sheli hapo kulikuwa na msongamano wa magari mengi sana na wanawake wawili 1 alikuwa kesha hudumiwa na mwingine bado yule ambaye bado hajahudumiwa alifosi na kumzuia yule aliye kwisha hudumiwa kuondoka mpaka naye ahudumiwe ndipo aondoe gari yake mbele ya yule aliye hudumiwa.

    Awali walianza kwa kutupiana maneno na kutukanana baadae yule aliyekwisha hudumiwa akapandwa na hasira na kwenda kumkunja yule aliye mzuia njia wakaanza kutupiana makonde ndipo madereva wa piki piki na bajaji wakawa gombelezea.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    lack of courtesy!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "Shell ya Big bon"!!!!!
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    mazoea,as shell ni moja ya campuni za mwanzo za wese,so kila kampuni ni sheli.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani mafuta bado tatzo?
    Maana sijui coz cna kifaa kinachohtaj mafuta,na bei c imeshuka?nimeckia kwenye uchambuz wa magazet asbui ya LeO
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me huwa naita EsSo
     
  7. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hebu mtupe bei elekezi mpya zitazoaza tumika kesho (according to EWURA news today)
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kipindi kile cha ITV,mtu akinunua TV,basi ilikuwa fulani kanunua ITV.MOBITEL kampuni ya kwanza ya simu,ilikuwa kila mtu akinunua simu,basi fulani kanunua mobitel
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahah,
    miaka ya 90 hiyo,vocha zinaitwa Dola
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    mimi mpaka leo wakati mwingine nasema sina dola,au nipunguzie dola.
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli....
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nipo barabara ya morogoro RoAd,naelekea uwanja wa uhuru stadium,duh!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,210
    Trophy Points: 280
    I love chick fights.
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    MImi mobile!
     
  15. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    aagh... mbona mmedeviate from the topic???????
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Turudishe
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mngewaacha watandikane hadi wachoke.
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hawajavuana nguo?make wanawake mpaka amvute mwenzie shinizi yake ikiwezekana kabati na shanga zote huwa zinawekwa hadharani....mimi iko penda sana hii mkitu
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    ngoja siku ugonganishe magari, itakuwa hate badala ya love
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh, stress zimekuwa nyingi kuzuiana magari tu wanatwangana migumi?

    Ila mafuta ya shida kiaina, kama ni wale wa kuchezea kwenye mstari kesho bora uamke saa 10 alfajiri, big bon kariakoo au sijui huwa ni total kagera morogoro road.
     
Loading...