Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bifu nzito Afande Sele v/s Chid Benz

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fraddle b, Mar 23, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afande sele ameingia kwenye bifu nzito na chid benz baada ya afande kusema dito alitoka watu pori(man united) akaenda La familia(bolton) akimaaniisha dito alitoka man united timu kubwa akaenda bolton la familia timu ndogo,CHID AMEJIBU MAPIGO KWENYE UPANDE WAKE WA TWITER KWA MANENO MAKALI AMBAYO SI BUSARA KUYAWEKA HAPA, huku akisema yeye yuko ilala kama anamtafuta
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,701
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    nimeichek hiyo chanel gwala,anasema angalau sahv yupo Liverpool(tht) yuko level moja na manchester utd.Eti anajivunia backup kubwa aliyonayo mwenge jwtz so chid hamtishi kwa lolote,kaz kwao ngoja tuone final nani ataibuka kidedea
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Chid benz acha vurugu afande sele ameongea ukweli la familia upo wewe tu hakuna mwingine anayelibeba kundi hata mwenyewe nilishangaa ditto alivyoenda la familia.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Watu kama chid benz akikuanzishia unakuja na platoon mnanyofoa nyayo then mnamla kiboga halafu mnamkata viganga ili vurugu zake za kise**e aziache!
     
  5. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,701
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wamekutana wote walewale,Afande Sele naye huwa co mzima
     
  6. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu ni suala la kusubiri na kuona
     
  7. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ukitegemea la familia imebaki jina tu,amebaki mwenyewe wooote wameondoka,dito,kasimu,chiku,o ten duh! Kazi ipo
     
  8. S

    Saleh Alli Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naamini hy si bifu bali ni mmoja wapo anataka kukuza soko lake la mziki, sio ishu wazazi kama nini peace kwa sana.
     
  9. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2014
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,988
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Chid benz kafa kimuziki na ameshasahuliwa
     
  10. Nanaa

    Nanaa JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2014
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 5,931
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Bange zinawasumbua.
     
  11. SAUTI YAKO

    SAUTI YAKO JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2014
    Joined: Jan 25, 2014
    Messages: 1,883
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Afande kama una mipango ya kwenda mjengon mwaka ujao acha haya mambo,elekeza nguvu zako kujinoa ktk siasa.Bifu ni michongo ya kizamani siku hizi kila mtu anafanya yake
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2014
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,133
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    jamaa ana saut nzuri sana,ganja na sembe vimemaliza
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    May 21, 2014
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    wote wawili choka mbaya
     
  14. Kanyi da Freeman

    Kanyi da Freeman New Member

    #14
    May 25, 2014
    Joined: May 22, 2014
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bifu haina manufaa yoyote katika hii kazi ya kisanaa. Italeta picha mbaya kwa mashabiki wanaomkubali tu!!
     
Loading...