Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bifu la uwoya na Flora mvungi kupitia XXL ya B12.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jaguar, Jul 2, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Uwoya amchana live mpenzi wa Flora Mvungi i.e H-baba kwamba hafai katika mapenzi kwa sababu hana stamina katika uwanja wa 6 kwa 6. Flora Mvungi naye akaja juu na kudai kwamba maneno ya Uwoya ni maneno ya mkosaji na akadai zaidi kwamba H-baba hana tatizo katika mapenzi na yuko fiti ile mbaya.Wakati malumbano yakiendelea,dada mmoja akapiga simu clouds fm,akakataa kutaja jina lake lakini naye akazidi kuchagiza kwamba H-baba si lolote si chochote katika ulingo wa ma-lovey dovey,ana mbwembwe za kukata viuno jukwaani tu.Haya ndio mapenzi ya ma-star wa ki-bongo.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh makubwa!
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ujinga of so called our superstars
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu wakiandikwa kwenye magazeti mama zao wanalalamika!
     
  5. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    ah ah si nilisoma kwe makorokocho h baba kamalizia kuwa uwoya amezoea kuliwa kiboga ndo maana alimuacha?
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hao ni mastaa vicheche.
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakajambe vumbi kule, vocha wakubwa
     
  8. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shule muhimu jamani, hakuna QT ya primary hawa wakaanza shule.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ushuzi mtupu
    Ptuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!...
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata mi nilihisi hivyo,why uwoya atoe povu namna ile kisa H-baba yuko na na dada flora mvungi?
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tatizo la hawa mastar wetu wa bongo elimu ni 0, hata elimu ya maisha nayo imewapitia pembeni..hivi hakuna NGO's zinazoweza kujitolea kuwafundisha at least na wao wapate kitu kichwani??yani wanajibishana ujinga kwenye media na wanaona sawa tu!what a shame?kha!
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Kwa hiyo Irene Uwoya akicheka anajamba?...
    Hebu mwenye namba zake za Simu na anitupie kwa Inbox...
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ndo waimba kwaya wa kanisa gani hao jaman?
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sioni sababu ya Uwoya kumkashif H baba jee yeye ni hodari kiasi gani kwenye mapenzi? unyago gani alipitia mpaka amuone mwenzie hajui? vyovyote itakavyo kua H baba ni mwanamme yeye ni mwanamke anaonyesha nini jamii kua anaorodha ya wanaume alolalanao na yupi anajua yupi hajui mapenzi? mshenzi wa maadili na anawatukanisha wazazi wake....
     
  15. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Redio imejaa mashoga na wanamegwa kama mboga. Upuuzi huo ndio wa kuongea ktk radio?
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I said it and and will say it again louder 'TANZANIA CELEBRITIES ARE DAMN CHEAP AND IMMATURE' luckly not all of them.
     
  17. T

    Tuliwonda Senior Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Macelebrities wabongo bwana!hadi huruma.
     
  18. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huwa nawaonea huruma sana wazazi wa hawa wanaojiita eti Star. Sijui huwa wanajisikiaje watoto wao wanapotoa upuuzi wao wanaoufanya hadharani. Poleni sana wazazi wa wanaojiita CELEBRITIES wa bongo kwa aibu mnayopewa na vizazi vyenu.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wasanii wa bogo vituko vingi.
     
  20. g

    gbrother JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Xxl mnapenda sana umbea na kupalilia bifu za wasanii, then after mnajifanya wasuruhishi, shame on u
     
Loading...