Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bidhaa kupanda bei, serikali imewatosa wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Sep 6, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika hali ya kusikitisha bidhaa kama vile sukari na nyinginezo zimepanda bei na kufanya maisha kuwa magumu kupindukia.

    Jambo la kusikitisha ni kwamba serikali haichukui hatua yoyote na hivyo wananchi kuendelea kuteseka. Hata inapotokea serikali kutoa tamko la kushusha bei ya bidhaa, bei mpya hudumu kwa siku chache kama ilivyowahi kutokea katika bei ya sukari na mafuta.

    Wasiwasi wangu ni kwamba pengine muda wa kuchapana viboko umekaribia kama alivyosema waziri mkuu Mh. Pinda majuzi alipokuwa Korogwe.
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hawaoni yanayotokea huko Israel na kwingineko? They should read the time if they are wise enough.
     
Loading...