Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bidhaa kupanda bei baada ya Uchaguzi Mkuu!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kahamba, Nov 11, 2010.

  1. K

    Kahamba Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulizungumza sana wakati wa uchaguzi kwamba CCM inachukua pesa kutoka kwa wafanya biashara iwe kwa mtindo wa kuchangia (kinafiki) au kwa kulazimishwa (kutishwa). Katika hali hii tulitazamia kuona bidhaa zinapanda bei ikiwa ni njia ya watu hawa kurejesha pesa zao walizotoa kwa ajili ya kampeni za CCM. Kitendawili hiki kimeteguliwa baada ya bidhaa mbalimbali kutangazwa kupanda bei katikati ya wiki iliyopita. Songea mfuko wa sementi unadaiwa kupanda kutoka 14,000/= hadi 18,500/=; Da es Salaam sementi ni 13,500/= kutoka 12,500/=. Kilo ya ngano sasa ni 1,000/= kutoka 800/=.
    Katika hali hii, je, tutafika?
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,307
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mafuta bei juuuuuuuuuuuuu?
     
  3. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sumbawanga bei ya mafuta ya petroli ni TZS 5000 kwa lita: Mpanda ni TZS 3000 kwa lita....

    Tunaendelea kusonga nyuma!!!!
     
Loading...