Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bidhaa hizi bado zinapatikana Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, May 22, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati ambao bidhaa mbalimbali zilikuwa zinatengenezwa Tanzania na zilikuwa zinatumiwa humo nchini. Je bidhaa hizi bado zinatengenezwa na kupatikana madukani?

    Tanbond margarine
    Supa Ghee Sabuni za Gardenia na Mbuni
    Dawa ya meno ya White Dent
    Baiskeli aina ya Swala
    Majembe na mapanga ya UFI...

    ...na vinginevyo.
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Raba za DH.
     
  3. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mikate ya siha, pen za Laska.
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hivi kile kiwanda cha Dabaga bado kinasindika matunda. Nakumbuka nilikuwa nanunua jam zao kwa ajili ya kutumia na mikate ya siha au ya Gloria Bakeries.
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmenikumbusha zamani sana sana. Siku moja Mwl akiwa anaelekea Butiama kutokea Mwanza alisimama pale Mwatex (ni njiani Mwanza-Musoma) akasimamisha msafara wake akaenda hadi kenye geti watu tukajazana pale, akasema. " Kiwanda hiki nikifungua mimi nani alikuja kukifunga mbona hakuna bango linalo onesha aliyekifunga?" baada ya muda akaendelea na safari yake. So viwanda vyetu walivifunga siku nyingi bila mabango bidhaa hizo sasa ni ndoto sijui tunapiga hatua au tunaelekea nyuma
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka bd kinapiga mzigo kwa kwenda mbele ukifika iringa kipo pale IPOGOLO aka ipp(yaani Ipogolo Pika Pombe)
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyingine ni TanBond, Matoroli ya ZZK Mbeya, Sabuni za HI-Soap....
     
  8. B

    Bruno felix Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwani tangu waheshimiwa ambao kwa sasa ni wa tuhumiwa wa TZ, wame kuwa waki sababisha hali ya maisha kuwa ngumu mno na wao kulipwa manoti ya ajabu kwa kazi Hewa wanazo fanya mjengoni na laani kiongozi moja tu! Chief exacative kwa kuwa mchovu wa ku tatua utata serikalini kwa matendo
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Viatu vya bora na chachacha
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Vitambaa vya KIMPLIN!
    mAZIWA ya CHAKULA BARAFU!
    UNGA WA 'WHITE FLOUR" wa NMC!
    MASHATI YA KUNGURU
    VIATU VYA KOKOKO.
    REDIO ZA DUDUPROOF!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Chumvi ya mawe
    Dawa ya meno ya Bonamed!
    Mswaki wa Wisdom
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    picha za black&White(za kupigia studio, huku umeshikilia rediokaseti)
    Ndala za Umoja!
     
  14. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Umenikumbusha machungu! sabuni ya Gardenia ukisha ogea hukuhitaji marashi, yenyewe ilitosha. Sabuni ya Mbuni iliwahi pewa tuzo Ujerumani kwa kuwa sabuni bora na inayofaa kuogeshea watoto wachanga! Gone are the days when TZ could stand taller and bodly in the world! Leo mmm
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  16. B

    Bonge JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Tanbond na Super Ghee ukienda Shopers Plaza utapata. Tanbond inapatikana Shoprite pia
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Umesahau Mbeya-Clogs, aina ya viatu vya kike na kiume vilivyokuwa vinatengenezwa kwa kipande cha mbao na ngozi.
     
  18. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halaf makampuni yote yalikuwa na vipindi RTD kujitangaza, nakumbuka tangazo la Philips ndio yenyewe sauti safi sauti kubwa, na la laska "mwalimu amesema tununue laska."
     
  19. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shemegi bana! IPP!
     
  20. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magongo mkuu.
     
Loading...