Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bidhaa feki jamani!!! Za kichina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wapendwa kuna dada mmoja alikuwa sister du mtaani
    akamkamata mchina mmoja wamefanikiwa kupata mttoto wa kike
    kwa bahati mbaya ma juzi mtoto alifariki dunia kwa kweli ni huzuni kubwa

    matokeo yake wamekuja ndugu zake mwanamke toka mbeya wanaanza kusema
    ovyo mara ooh mi nilijua tu hizi bidhaa za kichina feki tupu akuna original
    mi kama mi sitozaa na mchina hata kidogo achelewi kunizalisha ""DOGOLI""bila kujua

    Jamani mbona mali zao mnazipenda mnazitumia ikitokea matataizo mnaanza kuwaka feki feki si ubiandamu nao ni watu kama sie jamani......kama wanatuleteea bidhaa feki sidhan mpaka
    kwenye sperms wanatuletea feki haya yetu macho

    Polen wafiwa
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wakwe wenyewe wa wapi? Kyera?!.........Mimi sisemi....!!!! Tena simo:becky::becky::becky:
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duuh.. ama kweli duniani kuna majimamboz!! Yaani hata watoto siku hizi wanaweza kuwa feki?! Inasikitisha.:confused2:
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Wakati huyo dada anawapelekea zawadi alizonunua kwa pesa ya mchina mbona hawakusema kuwa ni za kichina? Mpeni pole huyo dada!
     
  5. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tutafanyaje tanzania kila kitu feki ,.....ata computer unayatumia ya kichina
     
  6. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo tz hutaki hamaaaaaaaaaa
     
Loading...