Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bidhaa adimu maishani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Apr 5, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Penzi la dhati ndiyo bidhaa adimu kuliko zote maishani. Haiuzwi kokote, ukiipata unaweza usiithamini, thamani yake ukaiona ukisha ipoteza.
    Ukipendwa kwa dhati nawe thamini penzi unalopewa.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    wewe naz una vituko wewe..

    wamama wa mjini wana msemo unasema..
    mapenzi hayauzwi na wala hayatolewi bure......
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hao sio wamama, ni mijimama.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    but mapenzi watu wanayapa umuhimu mkubwa kuliko....

    chukulia we ni mgonjwa mahututi,uhai na afya ni muhimu kuliko mapenzi

    au unatafuta kazi ,au nyumba yako imeungua.....

    what love got to do with it??????
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Love is not only about sex.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni jinsi
    La kulipata..
    maana siku hizi
    Mapenzi ni
    Kidanganyana tu
    Au kuangalia nani ana nini
    ninacho taka....
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unapata mtu wa kukuliwaza..kutuliza moyo wako..kukusaidia na hay6atatizo yako and so so!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mmmh Naz..kama mapenzi ni BIDHAA inakuaje isiuzwe?
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Katika watu naowapenda JF sanasana MMU ni wewe thread zako zinavutia na hazitii uvivu kusoma raha kweli unasoma kidogo tu ushaelewa sante sana mtoto mzuri eeehhh me love you......

    Umenena vyema kabisa kitu penzi hauwezi kupata thamani yake zaidi ya moyoni mwa mtu........... hata juzi niliwaambia nnunu na wenzie kina maty, WL, nk kuwa mie mambo ya zawadi simindi kivile ilimradi moyo wake kauelekeza kwangu hata kama ananichuna mie poa tu ha haha ha ha asubuhi njema bana
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160


    Kwa hiyo ndo unataka kusemaje hapo sasa The Boss????
     
  11. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusiongopeane sasa hv kuna sex tu hakuna love.
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sex mapenz
    au mapenz sex?
     
  13. Garmii

    Garmii Senior Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No sex without luv!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,678
    Trophy Points: 280
    Garmii
    kama hiyo
    ni imani yako basi
    Ni nzuri sana .....lakini
    Mara nyingi ni no love without sex..
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Kinda ask da same question!
     
  16. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh mh mh!dena najua ulichoandika humaanishi,,,,hivi anamaanisha mapenzi ni bidhaa adimu? au upendo bidhaa adimu? sijaelewa nisaidie.
     
  17. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikitafakari zaidi naweza kuona viko vingi ambavyo vinaweza kuwa adimu,uhai wa mtu si adimu?uhai na penzi kipi rahs kupata?heshima nayo yaweza kuwa adimu,hekima pia,ukarimu,n.k .n.k
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nilipe kwanza ndo nikusaidie
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mapenzi sio bidhaa
    Mapenzi ni utu
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama mapenzi hayatolewi bure kivipi yasiwe na thamani (attached value)?
     
Loading...