Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Aug 13, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Chukulia Bibi wa karibu miaka 100, anakula fegi, anakula mtungi na anangonoka bila shida.....!! anakamata tenda za kutosha kufunda wanawake wanaoolewa na wanawake wanohitaji kuimariasha ndoa zao....!!

    Nilipomwona ktk luninga akielezea maisha yake... nilimpongeza(kimoyomoyo)kwani ni mtu ambaye ana furaha katika maisha yake!!! Ila penye bold hapo... nimejiuliza bila majibu nini siri ya mafanikio yake katika nyanja hiyo, kwa umri alionao..?!

    mwamchukuliaje mtu wa aina hii?!Elimu plz!!:A S 39:
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    Usimseme vibaya Bi. Kidude, sijawahi kumsikia akijielezea kuwa anashiriki ngono.
    Kwanza ni nani mwenye ujasiri wa kushiriki ngono na bibi yake?
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo bibi ni Kidude? Ninachaamini ni majaliwa ya Mungu kuwa na nguvu kiasi hich kwa umri huo, lakini hata kujitunza kuna mchango ktk hali kama hiyo!
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sijataja jina hapa!!! nimejaribu shirikisha nilichokiona na kusikia!!!:smile-big: majibu mengine yako hayo!!
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbona ukweli wa unayemuongelea uko bayana?
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama wamfahamu... haina shida.. mie nahitaji kuelimishwa nilichouliza... nahisi kinaweza kuwa na manufaa au sio mdau..:smile-big:!!
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ng'ombe hazeeki maini bana!
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni kweli...nimeichukua hiyo!!
     
  9. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hakufanya abortions za kutosha huyo
     
  10. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mmh... kali hiyoooo...!!
     
  11. m

    mramba Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ya huyo yanakuhusu nini?
    Hicho ndo kipaji alichojaliwa na Maulana na wewe utakuwa na chako cha tofauti na wengine hujakijua tu.
    Sasa ck ukakuta tunakujadili utajisikiaje!!!?
     
  12. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Mimi naomba unifafanulie hapo kwenye "red"...! Ni zoezi gani hilo? Walioolewa na kupata zoezi hilo watuelimishe....! Nini kinafanyika hapa?
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuelimisha kuhusu wajibu wa mtu katika maisha ya ndoa na mwenendo mzuri katika jamii(kama sijakosea)!!
     
Loading...