Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi wa miaka karibu 70 anapolilia apigwe mtama!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 30, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    sipendi kuwa mchoyo wa elimu kwa hiyo acha niwapashe khabari kidogo..........lakini huyu bibi kule Kenya anapenda vijana wadogo wadogo wa kiume wampige mtama wa uhakika na huwalipa vizuri sana kama kazi yao imemridhisha na baadaye huwakinai na kuwatimua. Yupo tayari kufunga biashara zake akipata huduma stahiki...................na wakati mwingine huwafungia ndani waathrika wake kwa kipindi hivi akipata huduma ya uhakika...........................hata alisababisha kijana mmoja amkimbie mkewe kwa kuona mgawo wa mipesa ya huyu bi kizee........................

    nisiwamalizie utamu wenye kuujua umombo someni kwa furaha na wale ambao hawaujui basi ridhikeni na hii dibaji yangu...............

    Amorous granny with a love for young studs

    baada ya kusoma hivi ukipata kizee au bibi au babu na ana mipesa ya kumwaga je utafukuzia ugali au utachunga heshima yako hata kama ni kulala na njaa?

    hebu mnjibu nami nitaweelezea kilichoko moyoni mwangu kama ningelikuwa nimebanwa na huyu Bi kizee...........
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Duh, mambo hayo!
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Itabidi niende nikatembelee huko Nakuru, naweza nikabahatika kumlamba mtama
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hivi GAZETI ukimpata Bi Kizee wa kukumwagia minoti utampapatikia au utainiga mitini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa,

    kwani tatizo ni nini hasa?

    i am sorry, brother Ruta, i am doing my research, please indicate your research problem!!

    God Bless you!

    Glory to God!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [MENTION]M-bongotz[/MENTION]............kwahiyo uko njia moja kuelekea nakuru lakini kumbuka akikuchoka anakutimua bila ya huruma hata chembe...........
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ms Judith ukimpata babu atayekusheheni vilivyo utaacha mbachao kwa msala upitao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kabibi kaho Ruta kana pepo inabidi kaombewe,miaka sabini bado kanahitaji mtama!!!!!
     
  9. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mkuu niko vizuri sana sina shida ya noti ni juzi tu nimepata jiwe la
    dhahabu gram 500, kule Msumbiji bado sijatafuta mteja kwani sijui
    soko liko wapi, hivi nikiuza unafikiri nitawaza tena juu ya mabibi wenye
    fedha?
     
  10. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Rutashubanyuma duh huyu bibi ni noumer, ana mapepo si bure..............
    Kibabu anayesheheni..............mi moyo wangu mwepesi, i'll definitely pass mapenzi ya kulazimika nayaona magumu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Habari nzuri kwa Almasi tena ukifikiria kidoti kamtema utasikia kesho kaenda kupiga show pande za huko
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    sijafungua hiyo link hivyo sijajua akipigwa mtama analipa kiasi gani, labda ningekata tiketi fasta.
     
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    si kimeumbwa kitumike na hakuna expiry date so sioni tatizo bb enjoy mitama
     
  14. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo Mzee anaelekea akufaidi Ujana wake ndio sababu ya kutusumbua Masheni zetu.
    Hata hivyo natakakufanya safari ya Kwenda Kenya sababu nahisi kifaa changu kinakutu.
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa Ruta,

    huyo babu kama ni mume, basi hakuna tatizo. akinisheheni "vilivyo" kwa mujibu wa maelezo yako, tutasema kwa pamoja "Glory to God" na sioni kwa nini niache mbachao kwa msaala upitao! siioni sababu kwa kweli.

    kutoshelezwa haja ya ashiki ya mwili ni suala la kibinadamu na sioni "umaalum" wake. ni suala la kawaida kama ilivyo kula au kukaa kitini. acheni kuyatukuza mambo ya kawaida. call a spade by its name and it will be a spade for the rest of its life!

    ubarikiwe,

    Glory to God!
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Losambo hata wanawe wamemkimbia kwa kuona aibu ya vurugu zake nakubalina nawe kuwa pengine ana pepo mahaba...........na maombi ndiyo muarobaini wake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    chezeya damu moto wewe.... Bibi anataka kuoashaaaa
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ms Judith you sound very wise and i feel am blessed already through your concerted prayers towards....me..............my cup is runs over from now onwards till the end of the ages................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Huyo bibi atakua na kiu-mshindo
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    elly_black kwa hiyo washauri ujana utumike ipasavyo kuepuka balaa za kuchangamkia ujana uzeeni?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...